- จัดส่งรวดเร็ว
- การประกันคุณภาพ
- บริการลูกค้าตลอด 24 ชั่วโมงทุกวัน
การแนะนำสินค้า
กล้องวิดีโอ USB HD 1080P สำหรับห้องประชุม
กล้องแพนเอียงซูมออปติคอล 3 เท่า
การออกแบบที่เพรียวบางและชาญฉลาด
การเชื่อมต่อแบบพลักแอนด์เพลย์ USB3.0
คุณภาพของภาพระดับ HD1080P ที่คมชัดดุจคริสตัล
การเคลื่อนไหว PTZ ที่แม่นยำ ราบรื่น และเงียบ
ที่ตั้งไว้ล่วงหน้า: 10 ผ่านการตั้งค่ารีโมท IR (255 ผ่าน RS232)
เซ็นเซอร์ CMOS คุณภาพสูง 1/2.8 นิ้ว, 2.1MP (16:9)
คุณภาพที่เหนือกว่าด้วยวัสดุเลนส์กระจกแบบเต็ม
มุมมองกว้าง 118 องศาโดยไม่มีความผิดเพี้ยนของวิดีโอ
โซลูชันการประชุมทางวิดีโอราคาถูก
รองรับการยึดติดเพดาน ติดผนัง และขาตั้งสามขา (ติดตั้งแบบย้อนกลับได้)
2D และ 3D NR เพื่อคุณภาพวิดีโอที่ดีที่สุดในสภาพแสงที่แตกต่างกัน
รองรับโปรโตคอล Visca, Pelco-P และ Pelco-D, การควบคุมกล้อง RS232/RS485
เข้ากันได้กับซอฟต์แวร์และแพลตฟอร์มการประชุมทางวิดีโอชั้นนำส่วนใหญ่



บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง
1. การจัดส่ง:
สำหรับการสั่งซื้อตัวอย่าง เรามีผลิตภัณฑ์ในสต็อก จัดส่งในวันเดียวกันเมื่อเราได้รับคำสั่งซื้อ
สำหรับคำสั่งซื้อ เราจะจัดส่งภายใน 3-7 วันทำการ
2.บรรจุภัณฑ์:
บรรจุภัณฑ์โฟมภายใน บรรจุภัณฑ์กล่องมาตรฐานด้านนอก

| เซนเซอร์ | 1/2.8''โซนี่ CMOS |
| พิกเซลที่มีประสิทธิภาพ | 2.38 ล้านพิกเซล |
| พิกเซลเอาต์พุตวิดีโอ | 1080p@60/50/30/25fps, 720p@60/50/30/25fps |
| ซูม | ซูมออปติคอล 3 เท่า |
| เลนส์ | ฉ=2.38-7มม |
| รูรับแสง | F1.96-3.64 |
| มุมแนวนอน | 103.69 องศา (W)-42.12 องศา (T) |
| เอาท์พุทวิดีโอ | ยูเอสบี 3.0 |
| ความละเอียดวิดีโอ | 1080P (1920 *1080) |
| มาตรฐานสัญญาณ | NTSC/PAL |
| ตำแหน่งที่กำหนดไว้ล่วงหน้า | 64 |
| เทอร์มินอลควบคุม | RS-232,RS485 |
| ชัตเตอร์ | 1/30s-1/10000s อัตโนมัติ |
| อัตรารับส่งข้อมูล | 38400/9600bps |
| โปรโตคอลการควบคุม | VISCA, PELCO-D, PELCO-P(RS-232, RS485) |
| โปรโตคอลยูเอสบี | ยูวีซี1.1 |
| การส่องสว่างน้อยที่สุด | 0.1ลักซ์ |
| ส.ร | มากกว่าหรือเท่ากับ 50dB |
| รูปแบบการเข้ารหัสวิดีโอ | H.264, MJPEG, YUV |
| การหมุนในแนวนอน | 350 องศา (± 175 องศา )0.1 องศา /s-100 องศา /s |
| การหมุนในแนวตั้ง | 90 องศา (±45 องศา )0.1 องศา /s-80 องศา s |
| แหล่งจ่ายไฟ | กระแสตรง 12V/2A |
| การใช้พลังงาน | 12W |
ป้ายกำกับยอดนิยม: โซลูชันการประชุมผ่านวิดีโอราคาถูก จีน ผู้ผลิต ขายส่ง ราคา ราคาถูก ผลิตในประเทศจีน












