ไมโครโฟนห้องประชุม
สปีกเกอร์โฟนบลูทูธ Daisy Chain;
Full-Duplex Audio & 360 องศา Mics Array;
อัลกอริทึมเสียง AI ในตัวและเทคโนโลยีการปรับการรับอัตโนมัติ
มาพร้อมกับไมโครโฟนรอบทิศทางดิจิตอล MEMS ความไวสูง 4 ตัว;
เสียบปลั๊กและเล่นอย่างง่ายดายด้วย Bluetooth, USB และมินิแจ็คกับอุปกรณ์มือถือ
ฟังก์ชันที่ใช้งานง่าย รวมถึงปุ่มปิดเสียงไมโครโฟน การโทร และการควบคุมระดับเสียง
- จัดส่งรวดเร็ว
- การประกันคุณภาพ
- บริการลูกค้าตลอด 24 ชั่วโมงทุกวัน
การแนะนำสินค้า
TEVO-NA200B สปีกเกอร์โฟนบลูทูธ Daisy Chain มาใหม่ สปีกเกอร์โฟนบลูทูธ USB2.0 สำหรับห้องประชุม
TEVO-NA200B Daisy Chain Bluetooth Speakerphone สามารถขยายพื้นที่การประชุมของคุณได้
ด้วยอัลกอริทึมเสียง AI ในตัวและเทคโนโลยีการปรับปิ๊กอัพอัตโนมัติ TEVO-NA200B สามารถปรับระดับเสียงโดยอัตโนมัติเพื่อปรับความสมดุลของระดับเสียงเอง
Full-Duplex Audio & 360 องศา Mics Array, สปีกเกอร์โฟน TEVO-NA200B สามารถรองรับการสนทนาคู่ได้ มาพร้อมกับไมโครโฟนดิจิตอล MEMS รอบทิศทางความไวสูง 4 ตัว เพื่อให้แน่ใจว่าทุกคนจะได้ยินทุกคนในระหว่างการประชุมทางไกล
สปีกเกอร์โฟนแบบพกพา NA200B เข้ากันได้กับอุปกรณ์ยอดนิยม ซอฟต์แวร์ แอพ ฯลฯ ด้วยเทคโนโลยี beam-forming ทำให้ NA200B สามารถระบุตำแหน่งของลำโพงได้อย่างแม่นยำ
คุณสามารถเพลิดเพลินกับการประชุมที่บ้าน ในสำนักงาน หรือระหว่างการเดินทาง

คุณสมบัติที่สำคัญของ TEVO-NA200B:
สปีกเกอร์โฟนบลูทูธ Daisy Chain;
Full-Duplex Audio & 360 องศา Mics Array;
อัลกอริทึมเสียง AI ในตัวและเทคโนโลยีการปรับการรับอัตโนมัติ
มาพร้อมกับไมโครโฟนรอบทิศทางดิจิตอล MEMS ความไวสูง 4 ตัว;
เสียบปลั๊กและเล่นอย่างง่ายดายด้วย Bluetooth, USB และมินิแจ็คกับอุปกรณ์มือถือ
ฟังก์ชันที่ใช้งานง่าย รวมถึงปุ่มปิดเสียงไมโครโฟน การโทร และการควบคุมระดับเสียง
ด้วยเทคโนโลยี beam-forming ทำให้ NA200B สามารถระบุตำแหน่งของลำโพงได้อย่างแม่นยำ
รายละเอียดสินค้าเพิ่มเติมของ TEVO-NA200B:
เหมาะสำหรับพื้นที่ประชุมขนาดเล็กและขนาดกลาง
Tevo-NA200B Bluetooth Speakerphone ช่วยให้ทุกคนได้ยินเสียงระหว่างการประชุมทางโทรศัพท์
ทำให้การประชุมของคุณมีประสิทธิภาพมากขึ้น

Full-Duplex Audio & 360 องศา Mics Array
ไมโครโฟนรอบทิศทางในตัว 4 ตัวเพื่อสร้างปิ๊กอัพเสียงรอบทิศทาง 360-องศา
เหมาะสำหรับห้องประชุมขนาด 20 ตร.ม. และรองรับการประชุมสดที่มีคนไม่เกิน 10 คน

เวลาสแตนด์บายนาน
แบตเตอรี่ความจุสูง 5200mA ในตัวทำให้สปีกเกอร์โฟนสนทนาได้นาน
(เวลาทำงาน 9 ชม. ที่ระดับเสียงสูงสุดและเวลาสแตนด์บาย 90 วัน)

ลำโพงบลูทูธสำหรับซอฟต์โฟน:
ระยะรับเสียง 5 ม. ขนาดนิ้วที่น่าทึ่งและคุณภาพเสียงที่ชัดใสสำหรับการประชุมขนาดใหญ่ขนาดกลาง

พื้นผิวกันน้ำ
พื้นผิวกันน้ำป้องกันฝุ่นและน้ำได้อย่างสมบูรณ์

การออกแบบแบบพกพาและมั่นคง:
ใช้งานสะดวกกับ TENVEO NA200B ในบ้าน ที่ทำงาน กลางแจ้ง ได้ทุกที่ตามที่คุณต้องการ

ง่ายเหมือน Plug and Play:
ไม่จำเป็นต้องใช้ไอที ตั้งค่าและใช้งานลำโพง Bluetooth ได้อย่างง่ายดาย เพียงเชื่อมต่อและโทรเข้า
เข้ากันได้กับแพลตฟอร์ม UC ชั้นนำทั้งหมด

สามารถเชื่อมต่อสปีกเกอร์โฟนขยายได้ 1 ชิ้น (โดยสายเคเบิล RJ45) และขยายระยะการรับเสียงสูงสุด 10 ม.
สปีกเกอร์โฟนขยายสำหรับตัวเลือก

โปรดติดต่อเราหากคุณสนใจ Daisy Chain Bluetooth Speakerphone USB20 สำหรับห้องประชุม TEVO-NA200B
ข้อกำหนดทางเทคนิค:
| แบบอย่าง | เทโว-NA200B |
| ห้องประชุม | 20-40m2 |
| ช่วงรถกระบะ | 5 เมตร |
| การตอบสนองความถี่ของไมโครโฟน | 100Hz-22KHz |
| ไมโครโฟนในตัว | 4 |
| บลูทู ธ | √ |
| เอาต์พุตสูงสุด | 85dB |
| การตอบสนองความถี่ของลำโพง: | 100Hz-22KHz |
| ฟูลดูเพล็กซ์ | √ |
| การลดเสียงรบกวน | √ |
| การควบคุมอัตราขยายอัตโนมัติ | √ |
| แหล่งจ่ายไฟ: | AC100~240V, 50-60Hz, 12W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 องศา -50 องศา (สถานะการทำงาน) |
| ความชื้น | 20 เปอร์เซ็นต์ -85 เปอร์เซ็นต์ |
| รองรับระบบปฏิบัติการ | วินโดวส์ / แอนดรอยด์ / iOS / ลินุกซ์ |
| เครื่องประดับ | 1x สปีกเกอร์โฟนสำหรับการประชุม ; 1x ใบรับประกัน |
| อินเตอร์เฟซ | 1x อินเทอร์เฟซ Type-B; 1x อินเทอร์เฟซเครือข่าย RJ45; 1x อินเตอร์เฟส Line in / Line out |
| แหล่งจ่ายไฟ | ใช้พลังงานจาก USB (5v/500mA) แบตเตอรี่ลิเธียมในตัว 5200mAH; |
SZ Tenveo Video Technology Co,.ltd
ที่อยู่: ชั้น B-8 อาคาร Fukang Keji Mansion ถนน Yousong ชุมชน Fukang เขต Longhua เซินเจิ้น ประเทศจีน
Email:Sales09@tenveo.com
Tel/Wechat: บวก 86 135 5233 5495
Whatsapp: บวก 86 134 7469 0572
Skype: สด:956467630_1
เว็บไซต์: www.tenveo-video-conference.com
ป้ายกำกับยอดนิยม: ไมโครโฟนห้องประชุม จีน ผู้ผลิต ขายส่ง ราคา ราคาถูก ทำในประเทศจีน








