ไมโครโฟนคอนเฟอเรนซ์ขนาดใหญ่ สปีกเกอร์โฟน แบบเดซี่เชนแบบรอบทิศทาง
รุ่น:TEVO-M5BEX
* เชื่อมต่อสปีกเกอร์โฟนทั้งสองเครื่องด้วยสายสัญญาณเสียงขนาด 3.5 มม
* สามารถใช้สปีกเกอร์โฟนสองตัวแยกกันได้
* 8 Professional Mics Array เพื่อให้ได้เสียงรอบทิศทาง 360 องศา รัศมีเสียงสูงสุดสามารถสูงถึง 12 ม. × 15 ม. (39.37 ฟุต × 49.2 ฟุต)
* การย้ายสำนักงาน: แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ 8000amh ในตัวพร้อมเวลาเพลงสูงสุด 17 ชั่วโมง
* เทคโนโลยี DSP ขั้นสูง การยกเลิกเสียงสะท้อนแบบ Full duplex
* บลูทูธ ดองเกิลไร้สาย การเชื่อมต่อ USB ใช้งานง่าย: เชื่อมต่อกับแล็ปท็อป สมาร์ทโฟน และแท็บเล็ตภายในไม่กี่วินาที
* ไฟ LED แสดงสถานะ
- จัดส่งรวดเร็ว
- การประกันคุณภาพ
- บริการลูกค้าตลอด 24 ชั่วโมงทุกวัน
การแนะนำสินค้า
เป็นที่รู้จักในฐานะหนึ่งในผู้ผลิตและซัพพลายเออร์ชั้นนำในประเทศจีน ขณะนี้เรายินดีต้อนรับคุณอย่างอบอุ่นในการขายส่งสปีกเกอร์โฟนไมโครโฟนซูมการประชุมขนาดใหญ่ขั้นสูงของเราในห่วงโซ่เดซี่รอบทิศทางในราคาต่ำ ด้วยความช่วยเหลือของอุปกรณ์และเทคโนโลยีขั้นสูง เราสามารถรับประกันคุณภาพและประสิทธิภาพที่ดีของอุปกรณ์ของเรา
Tenveo M5BEX สปีกเกอร์โฟนไมโครโฟนการประชุมแบบ Daisy Chain แบบรอบทิศทางสำหรับการซูมการประชุมขนาดใหญ่

เชื่อมต่อสปีกเกอร์โฟนทั้งสองเครื่องด้วยสายสัญญาณเสียงขนาด 3.5 มม.
นอกจากนี้ยังสามารถใช้แยกกันได้เช่นสปีกเกอร์โฟนแต่ละตัวพร้อมไมโครโฟนมืออาชีพ 4 ตัวเพื่อให้ได้เสียงรับเสียงรอบทิศทาง
รัศมีเสียงสูงสุดสามารถมีได้สูงสุดถึง 6 ม. (12 ม. × 15 ม. (39.37 ฟุต × 49.2 ฟุต) เมื่อเป็นแบบเรียงซ้อน)

สามโหมดการเชื่อมต่อ:โหมดคาสแคดดิ้ง USB+โหมดบลูทูธแบบเรียงซ้อน+โหมดเรียงซ้อนดองเกิลไร้สาย

ด้วยฟังก์ชันฟูลดูเพล็กซ์ การลดเสียงรบกวน การตัดเสียงก้อง และการปรับปรุงเสียง ทำให้มั่นใจได้ถึงเสียงที่คมชัดในระหว่างการประชุมทางโทรศัพท์

| หมายเลขรุ่น | เทโว-M5B-EX |
| บลูทูธ | BT5.0 |
| แบตเตอรี่ | 8000mAH (แบตเตอรี่ลิเธียมในตัว); เวลาเล่นเพลง (สูงสุด 17 ชั่วโมง ); อายุการใช้งานแบตเตอรี่ (โทร) สูงสุด 27 ชั่วโมง; เวลาในการชาร์จที่เร็วที่สุด: 3 ชั่วโมง; เวลาชาร์จปกติสูงสุด: 6 ชั่วโมง (รองรับการชาร์จ PD2.0/3.0 ด้วยกำลังสูงสุด 18W) |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | แจ็ค USB/บลูทูธ/ไร้สาย/3.5 มม. (รุ่น Daisy-chain มีแจ็ค 2x3.5 มม.) |
| ขนาดห้องประชุมสำหรับสปีกเกอร์โฟนเดี่ยว | 15-30㎡ |
| ขนาดห้องประชุมสำหรับสปีกเกอร์โฟน Daisy Chain | 30-60㎡ |
| ประชุมด้วยสปีกเกอร์โฟนเครื่องเดียว | ผู้เข้าร่วมได้ถึง 15 คน |
| การประชุมด้วยสปีกเกอร์โฟน Daisy Chain | ผู้เข้าร่วมมากถึง 20-30 คน |
| ช่วงการรับสำหรับสปีกเกอร์โฟนเดี่ยว | 6 เมตร (19.68 ฟุต) |
| ช่วงการรับสำหรับสปีกเกอร์โฟน Daisy Chain | 12 เมตร (39.37 ฟุต) |
| ไมค์ | อาร์เรย์ไมโครโฟนอะนาล็อกซิลิคอน 4x |
| ประเภทไมโครโฟน | รอบทิศทาง (ช่วงการรับ 360 องศา) |
| ความไวของไมโครโฟน | -38เดซิเบล |
| ระดับเสียงของลำโพง | 120dB |
| ส.ส.ร | 62dB |
| ลดเสียงรบกวน | ใช่ |
| เสียงฟูลดูเพล็กซ์ | ใช่ |
| ประชาคมเศรษฐกิจอาเซียน | ใช่ |
| ช่วงความถี่ | 100Hz ถึง 20kHz |
| วิทยากร | 5วัตต์/120dB |
| อินเทอร์เฟซ | 1 x Type-C, พอร์ตเดซี่เชน 1 x 3.5 มม., พอร์ตเสียง 1 x 3.5 มม. |
| ความต้องการของระบบ | Windows 7/8/10 ขึ้นไป, MacOS 10.7 ขึ้นไป, Chrome OS V29.01547 ขึ้นไป |
| การสนับสนุนแอปพลิเคชัน | ซอฟต์แวร์: Skype, FaceTime, Zoom, Microsoft Teams, Hangouts, OBS, Xsplit ฯลฯ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 องศา -+50 องศา |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -10 องศา -+45 องศา |
| ความชื้นในการจัดเก็บ | 20%-90% RH (ไม่ควบแน่น) |
| ความชื้นในการทำงาน | 20%-80% RH (ไม่ควบแน่น) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V /3A หรือ 9V /2A |
| ขนาด 1 ยูนิต | Ø180มม.×37.4มม |
| ขนาด 2 ยูนิต | 220 × 208 × 133 มม. (หลังบรรจุ) |
| น้ำหนัก 2 หน่วย | 2*0.62กก./1.6กก.(น้ำหนักสุทธิ/น้ำหนักรวม) |
| รายการบรรจุภัณฑ์ | 2 * สปีกเกอร์โฟนบลูทูธ, 1 * สาย USB, 1*3.5 มม. สาย Daisy Chain, 1 * ดองเกิลไร้สาย, 1 * อะแดปเตอร์ OTG, 1 * คู่มือผู้ใช้ |
ป้ายกำกับยอดนิยม: ไมโครโฟนซูมการประชุมขนาดใหญ่สปีกเกอร์โฟนเดซี่เชนรอบทิศทางจีนผู้ผลิตขายส่งราคาราคาถูกผลิตในประเทศจีน












