
สปีกเกอร์โฟนการประชุมรอบทิศทางพร้อมไมโครโฟน 2 ตัวสำหรับการประชุมทางธุรกิจ
รุ่น:TEVO-NA200EX
วิทยุสปีกเกอร์โฟนสายเดซี่เชน 10M
อินเตอร์เฟซ USB
ลำโพง 98 เดซิเบล
ไมโครโฟน 8 ตัว ลำโพง 2 ตัว
การยกเลิกเสียงสะท้อนแบบปรับตัว
การติดตามเสียงมนุษย์แบบปรับเปลี่ยนได้
ไมโครโฟนรอบทิศทางความไวสูง
- จัดส่งรวดเร็ว
- การประกันคุณภาพ
- บริการลูกค้าตลอด 24 ชั่วโมงทุกวัน
การแนะนำสินค้า
สปีกเกอร์โฟนระดับมืออาชีพ การรับเสียง 360 องศา-ไมโครโฟน USB 10M TEVO-NA200EX

สายโซ่เดซี่/ใช้คนเดียวเหมาะอย่างยิ่งสำหรับพื้นที่การประชุม – สปีกเกอร์โฟน TEVO-NA200EX มีฟังก์ชันสายโซ่เดซี่ โดยลำโพงสำหรับการประชุม 1 ตัวที่ต่อเรียงกันจะขยายพื้นที่การประชุมที่มีประสิทธิภาพของคุณอย่างมาก ให้เสียงที่ยอดเยี่ยมสำหรับการประชุมร่วมกัน เป็นการอัพเกรดใหม่โดยใช้ M2 โดยคำนึงถึงความต้องการของลูกค้าของเรา ส่วนที่ดีที่สุดคือคุณไม่เพียงแต่สามารถนำ NA200 +NA200S ไปยังการประชุมที่ใหญ่ขึ้นเท่านั้น โดยให้ผู้เข้าร่วมประชุมเข้าร่วมการประชุมทางโทรศัพท์ได้มากขึ้น แต่ยังใช้ลำโพง M2 สองตัวในห้องเล็กๆ 2 ห้องเพียงลำพังได้
อัลกอริทึม Ai Voice & อัตโนมัติ-การปรับเทคโนโลยีการรับเสียง – สปีกเกอร์โฟน skype ใช้อัลกอริทึม VoiceIA ที่ใช้ AI- เพื่อกำจัดเสียงรบกวนตามไดนามิกของสภาพแวดล้อม ลดเสียงก้องอย่างมีประสิทธิภาพ เพื่อกรองเสียงรบกวนรอบข้างในสภาพแวดล้อมแบบเปิด เพื่อให้มั่นใจว่าคุณด้วยเสียงที่ดื่มด่ำอย่างยอดเยี่ยม ในขณะเดียวกัน ลำโพง NA200EX ติดตั้งอาร์เรย์ไมโครโฟนดิจิตอลความไวสูง-ซึ่งสามารถระบุระยะห่างของแหล่งกำเนิดเสียงได้ และจะปรับระดับเสียงโดยอัตโนมัติเพื่อให้ทราบถึงความสมดุลของระดับเสียงในตัวเอง-
เสียงดูเพล็กซ์เต็มรูปแบบ-และสปีกเกอร์โฟน Mics Array NA200EX 360 องศารองรับการสนทนาคู่ ช่วยให้คุณจัดการประชุมหลายฝ่าย-ได้ทุกที่โดยไม่ต้องกังวลเรื่องระยะทางที่ขัดขวางการสื่อสารแบบรวมศูนย์ของคุณกับพันธมิตรทางธุรกิจ เพื่อรับสายที่ประสบความสำเร็จ สปีกเกอร์โฟน NA200EX มาพร้อมไมโครโฟนดิจิตอลรอบทิศทาง MEMS ความไวสูง 8 ตัว เพื่อให้แน่ใจว่าทุกคนจะได้ยินในระหว่างการประชุมทางไกล ซึ่งแตกต่างจากการออกแบบไมโครโฟนเดี่ยว-แบบเดิมๆ ทำให้รับเสียงได้ 360 องศาอย่างแท้จริง-
ความเข้ากันได้สูงและการเชื่อมต่อที่หลากหลาย สปีกเกอร์โฟนแบบพกพา NA200EX เข้ากันได้กับอุปกรณ์ ซอฟต์แวร์/แอปต่างๆ ไม่ว่าคุณจะใช้ window7/8/10, Mac OS, Android หรือ IOS ก็สามารถเชื่อมต่อลำโพงสำหรับการประชุมได้อย่างง่ายดาย ลำโพงโทรศัพท์ NA200EX ยังรองรับซอฟต์โฟนที่ใช้กันทั่วไป เช่น Zoom, Skype for business, WebEx, Google Hangout และอื่นๆ
การออกแบบตัวแสดงสถานะ LED และขนาดพกพาพร้อมเคส ด้วยเทคโนโลยีการสร้างลำแสง- ทำให้ NA200EX ระบุตำแหน่งของคนที่กำลังพูดได้อย่างแม่นยำ และระบุเสียงในมุมที่ต่างกันผ่านไฟ LED ยิ่งไปกว่านั้น ไฟวงแหวนจะบอกระดับเสียง กำลังไฟ และสถานะการเชื่อมต่อของซีรีส์ NA200 ให้คุณทราบอย่างชัดเจน เมื่อพิจารณาถึงการขับไล่นักธุรกิจ สปีกเกอร์โฟนสำหรับการประชุม NA200EX จึงมาพร้อมกับเคสป้องกันเพื่อให้พกพาไปไหนมาไหนได้อย่างง่ายดาย! เพียงนำสปีกเกอร์โฟน NA200EX ไปที่สำนักงาน/ที่บ้าน หรือเมื่อเดินทาง!

สปีกเกอร์โฟนไร้สายระดับมืออาชีพ 360 องศา รับเสียง-ไมโครโฟน USB ราคาและข้อมูลจำเพาะดังต่อไปนี้:


สามารถเชื่อมต่อสปีกเกอร์โฟนขยายแบบเดซี่เชนได้ 1 ชิ้น (ด้วยสายเคเบิล RJ45) และขยายระยะปิ๊กอัพ Ge ได้สูงสุด 10 ม.
สปีกเกอร์โฟนขยายมีไว้สำหรับอุปกรณ์เสริม

1. การจัดส่ง:
สำหรับการสั่งซื้อตัวอย่าง เรามีผลิตภัณฑ์ในสต็อก จัดส่งในวันเดียวกันเมื่อเราได้รับคำสั่งซื้อ
สำหรับการสั่งซื้อ เราจะจัดส่งภายใน 3-7 วันทำการ
2.บรรจุภัณฑ์:
บรรจุภัณฑ์โฟมภายใน บรรจุภัณฑ์กล่องมาตรฐานด้านนอก

ข้อมูลบริษัท

โปรดติดต่อเราหากคุณสนใจสปีกเกอร์โฟนระดับมืออาชีพ ไมโครโฟน USB รับเสียง 360 องศา- ราคา 10 ล้าน
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิคของ TEVO-NA200EXระบบการประชุมทางเสียง:
| แบบอย่าง | เทโว-NA200EX |
| ห้องประชุม | 5 ม.(16.4 ฟุต) + |
| ช่วงการรับ | 5+5 เมตร |
| การตอบสนองความถี่ไมโครโฟน | 100Hz-22KHz |
| ไมโครโฟนในตัว- | 4 |
| บลูทูธ | เลขที่ |
| เอาท์พุทสูงสุด | 85dB |
| การตอบสนองความถี่ของลำโพง: | 100Hz-22KHz |
| ฟูลดูเพล็กซ์ | √ |
| ปราบปรามเสียงรบกวน | √ |
| การควบคุมอัตราขยายอัตโนมัติ | √ |
| แหล่งจ่ายไฟ: | ไฟ AC100~240V, 50-60Hz, 12W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 องศา -50 องศา (สถานะการทำงาน) |
| ความชื้น | 20%-85% |
| รองรับระบบปฏิบัติการ | วินโดวส์ / แอนดรอยด์ / iOS / ลินุกซ์ |
| เครื่องประดับ | 1x สปีกเกอร์โฟนการประชุม; บัตรรับประกัน 1x |
| อินเทอร์เฟซ | 1x ประเภท-อินเทอร์เฟซ B; อินเทอร์เฟซเครือข่าย 1x RJ45; 1x อินเทอร์เฟซ Line in / Line out |
| แหล่งจ่ายไฟ | ใช้พลังงานจาก USB (5v/500mA) แบตเตอรี่ลิเธียมขนาด 5200mAH ในตัว |
ป้ายกำกับยอดนิยม: สปีกเกอร์โฟนประชุมรอบทิศทางพร้อมไมโครโฟน 2 ตัวสำหรับการประชุมทางธุรกิจ จีน ผู้ผลิต ขายส่ง ราคา ราคาถูก ผลิตในจีน
คุณอาจชอบ
-

10X กล้องซูมออปติคัลพร้อม USB2.0 Plug and Play สำหรั...
-

กล้องสำหรับการประชุมพร้อมระบบซูมอัตโนมัติ 20X เข้ากั...
-

TEVO-กล้องติดตามอัตโนมัติ VHD4K
-

เลนส์โฟกัสคงที่ 4 มม. USB 2.0 อินเทอร์เฟซ กล้องวิดีโ...
-

กล้อง PTZ USB2.0 HD 360 องศาสำหรับการประชุมทางวิดีโอ
-

ลำโพงห้องประชุม USB แบบเดซี่เชนไร้สาย ไมโครโฟนการประ...

