
โฮมออฟฟิศแฮนด์ฟรีไอคอนโทรศัพท์ลำโพงสำหรับการประชุมทางโทรศัพท์
รุ่น:TEVO-NA200EX
สปีกเกอร์โฟนแบบ Daisy Chain วิทยุ 10M
อินเทอร์เฟซ USB
ลำโพง 98 เดซิเบล
8 ไมค์ 2 ลำโพง
การยกเลิกเสียงสะท้อนแบบปรับได้
การติดตามเสียงของมนุษย์ที่ปรับเปลี่ยนได้
ไมโครโฟนรอบทิศทางความไวสูง
- จัดส่งรวดเร็ว
- การประกันคุณภาพ
- บริการลูกค้าตลอด 24 ชั่วโมงทุกวัน
การแนะนำสินค้า
สปีกเกอร์โฟนมืออาชีพ 360 องศารับเสียงไมโครโฟน USB 10M TEVO-NA200EX

Daisy Chain/ใช้คนเดียว เหมาะอย่างยิ่งสำหรับพื้นที่ประชุม – สปีกเกอร์โฟน TEVO-NA200EX มีฟังก์ชันเดซี่เชน ลำโพงสำหรับการประชุม 1 ตัวแบบเรียงซ้อนช่วยขยายพื้นที่การประชุมที่มีประสิทธิภาพของคุณอย่างมาก ให้เสียงที่ยอดเยี่ยมสำหรับการประชุมร่วมกัน เป็นการอัปเกรดใหม่โดยใช้ M2 โดยคำนึงถึงความต้องการของลูกค้าของเรา ส่วนที่ดีที่สุดคือคุณไม่เพียงแต่นำ NA200 และ NA200S ไปใช้กับการประชุมที่ใหญ่ขึ้นเท่านั้น แต่ยังทำให้ผู้เข้าร่วมประชุมจำนวนมากขึ้นสามารถเข้าร่วมในการประชุมทางโทรศัพท์ได้ แต่ยังสามารถใช้เป็นลำโพง M2 สองตัวสำหรับห้องขนาดเล็ก 2 ห้องได้อีกด้วย
อัลกอริทึมเสียง Ai และเทคโนโลยีการปรับปิ๊กอัพอัตโนมัติ – สปีกเกอร์โฟน skype ใช้อัลกอริทึม VoiceIA ที่ใช้ AI เพื่อกำจัดเสียงรบกวนตามการเปลี่ยนแปลงของสิ่งแวดล้อม ลดเสียงก้องอย่างมีประสิทธิภาพ เพื่อกรองเสียงรบกวนรอบข้างในสภาพแวดล้อมเปิด ทำให้คุณมั่นใจได้ว่าจะได้เสียงที่สมจริง ในขณะเดียวกัน ลำโพง NA200EX มาพร้อมกับอาร์เรย์ไมโครโฟนดิจิตอลความไวสูง ซึ่งสามารถระบุระยะห่างของแหล่งกำเนิดเสียง และปรับระดับเสียงโดยอัตโนมัติเพื่อให้ได้ความสมดุลของระดับเสียงในตัว
Full-Duplex Audio & 360 องศา Mics Array สปีกเกอร์โฟน NA200EX รองรับการสนทนาคู่ ช่วยให้คุณจัดการประชุมหลายฝ่ายได้ทุกที่โดยไม่ต้องกังวลว่าระยะทางจะขัดขวางการสื่อสารแบบครบวงจรของคุณกับพันธมิตรทางธุรกิจเพื่อรับสายที่ประสบความสำเร็จ สปีกเกอร์โฟน NA200EX มาพร้อมกับไมโครโฟนรอบทิศทางแบบดิจิตอล MEMS ความไวสูง 8 ตัว เพื่อให้แน่ใจว่าทุกคนจะได้ยินทุกคนในระหว่างการประชุมทางไกล ซึ่งแตกต่างจากการออกแบบไมโครโฟนตัวเดียวแบบเดิม ทำให้รับเสียงได้ 360 องศาอย่างแท้จริง
ความเข้ากันได้สูงและการเชื่อมต่อที่หลากหลาย สปีกเกอร์โฟนแบบพกพา NA200EX เข้ากันได้กับอุปกรณ์ ซอฟต์แวร์/แอพต่างๆ ไม่ว่าคุณจะใช้ window7/8/10, Mac OS, Android หรือ IOS ก็สามารถเชื่อมต่อลำโพงประชุมได้อย่างง่ายดาย ลำโพงโทรศัพท์ NA200EX ยังรองรับซอฟต์โฟนที่ใช้กันทั่วไป เช่น Zoom, Skype สำหรับธุรกิจ, WebEx, Google Hangout และอื่นๆ
การออกแบบไฟ LED และขนาดพกพาพร้อมเคส ด้วยเทคโนโลยี beam-forming NA200EX ระบุตำแหน่งของผู้ที่กำลังพูดได้อย่างแม่นยำและระบุเสียงในมุมต่างๆ ผ่านไฟ LED เพิ่มเติม ไฟวงแหวนจะบอกระดับเสียง กำลังไฟ และสถานะการเชื่อมต่อของซีรีส์ NA200 ให้คุณทราบอย่างชัดเจน เมื่อคำนึงถึงการขับไล่นักธุรกิจ สปีกเกอร์โฟนสำหรับการประชุม NA200EX มาพร้อมกับเคสป้องกันเพื่อให้พกพาไปไหนมาไหนได้สะดวก! เพียงนำสปีกเกอร์โฟน NA200EX ไปที่สำนักงาน/ บ้าน หรือขณะเดินทาง!

Professional Wireless Speakerphone 360 องศา Voice Pick-up USB Microphone ราคาและข้อมูลจำเพาะด้านล่าง:


สามารถเชื่อมต่อสปีกเกอร์โฟนขยายแบบ Daisy Chain ได้ 1 ชิ้น (โดยสาย RJ45) และขยายระยะการรับเสียงสูงสุด 10 ม.
สปีกเกอร์โฟนขยายสำหรับตัวเลือก

1.จัดส่ง:
สำหรับคำสั่งซื้อตัวอย่าง เรามีสินค้าในสต็อก จัดส่งในวันเดียวกันเมื่อเราได้รับคำสั่งซื้อ
สำหรับใบสั่งซื้อ เราจะจัดส่งภายใน 3-7 วันทำการ
2.บรรจุภัณฑ์:
บรรจุภัณฑ์โฟมภายใน บรรจุภัณฑ์กล่องมาตรฐานนอก

ข้อมูล บริษัท

โปรดติดต่อเราหากคุณสนใจ Professional Speakerphone 360 degree Voice Pick-up USB Microphone ราคา 10M
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิคของ TEVO-NA200EXระบบประชุมทางเสียง:
| แบบอย่าง | เทโว-NA200EX |
| ห้องประชุม | 5 ม. (16.4 ฟุต) บวก |
| ช่วงรถกระบะ | 5 บวก 5 เมตร |
| การตอบสนองความถี่ของไมโครโฟน | 100Hz-22KHz |
| ไมโครโฟนในตัว | 4 |
| บลูทู ธ | เลขที่ |
| เอาต์พุตสูงสุด | 85dB |
| การตอบสนองความถี่ของลำโพง: | 100Hz-22KHz |
| ฟูลดูเพล็กซ์ | √ |
| การลดเสียงรบกวน | √ |
| การควบคุมอัตราขยายอัตโนมัติ | √ |
| แหล่งจ่ายไฟ: | AC100~240V, 50-60Hz, 12W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 องศา -50 องศา (สถานะการทำงาน) |
| ความชื้น | 20 เปอร์เซ็นต์ -85 เปอร์เซ็นต์ |
| รองรับระบบปฏิบัติการ | วินโดวส์ / แอนดรอยด์ / iOS / ลินุกซ์ |
| เครื่องประดับ | 1x สปีกเกอร์โฟนสำหรับการประชุม ; 1x ใบรับประกัน |
| อินเตอร์เฟซ | 1x อินเทอร์เฟซ Type-B; 1x อินเทอร์เฟซเครือข่าย RJ45; 1x อินเตอร์เฟส Line in / Line out |
| แหล่งจ่ายไฟ | ใช้พลังงานจาก USB (5v/500mA) แบตเตอรี่ลิเธียมในตัว 5200mAH; |
ป้ายกำกับยอดนิยม: โฮมออฟฟิศแฮนด์ฟรีลำโพงโทรศัพท์ไอคอนสำหรับการประชุมทางโทรศัพท์ จีน ผู้ผลิต ขายส่ง ราคา ราคาถูก ผลิตในประเทศจีน






