โซลูชันไมโครโฟนสำหรับการประชุม เสียงที่เหนือกว่าสำหรับการประชุมของคุณ
หมายเลขรุ่น TEVO-M5Bpro
วิทยุปิ๊กอัพ 6M 360 องศา
การเชื่อมต่อ USB/บลูทูธ/ไร้สาย
การชี้-ความเที่ยงตรงสูง-ในตัวทั้งหมด-ในตัวให้การรับเสียง 360 องศาในระยะ 6 ม.
การยกเลิกเสียงก้องและลดเสียงรบกวน
เข้ากันได้กับแพลตฟอร์ม UC ชั้นนำทั้งหมด
เหมาะสำหรับพีซี สมาร์ทโฟน หรือแท็บเล็ต
- จัดส่งรวดเร็ว
- การประกันคุณภาพ
- บริการลูกค้าตลอด 24 ชั่วโมงทุกวัน
การแนะนำสินค้า
Tenveo Magicall M5BPRO คือสปีกเกอร์โฟนการประชุมไร้สายระดับพรีเมียมที่สร้างขึ้นเพื่อการประชุมสมัยใหม่
มีการเชื่อมต่อ USB, Bluetooth 5.0 และดองเกิลไร้สาย, ไมโครโฟน 8- และลำโพงอัลตร้าเคลียร์ 5W เพื่อรับเสียง 360 องศาได้ไกลถึง 6 เมตร

ด้วยแบตเตอรี่ขนาด 8000mAh ระบบลดเสียงรบกวน และเทคโนโลยีฟูลดูเพล็กซ์ การสนทนาของคุณจึงเป็นธรรมชาติ ชัดเจน และไม่สะดุด ไฟ LED ที่ใช้งานง่ายและความเข้ากันได้สากลทำให้ M5BPRO เป็นตัวเลือกที่สมบูรณ์แบบสำหรับการประชุมทางธุรกิจ การทำงานระยะไกล และการประชุมแบบไฮบริด

พีซีไมโครโฟนลำโพงการประชุมทางธุรกิจสปีกเกอร์โฟน USB สำหรับ Skype

คุณสมบัติหลักง่ายๆ:
วิทยุปิ๊กอัพ 6M 360 องศา
USB เข้ากับพีซี, บลูทูธไปยังโทรศัพท์มือถือและ PAD, ไร้สายไปยังพีซี
การชี้-ความเที่ยงตรงสูง-ในตัวทั้งหมด-ในตัวให้การรับเสียง 360 องศาในระยะ 6 ม.
การยกเลิกเสียงก้องและลดเสียงรบกวน
เข้ากันได้กับแพลตฟอร์ม UC ชั้นนำทั้งหมด
เหมาะสำหรับพีซี สมาร์ทโฟน หรือแท็บเล็ต
ติดต่อเรา:
SZ Tenveo Video Technology Co,.ltd
เพิ่ม: ชั้น B-8, แมนชั่น Fukang Keji, ถนน Yousong, ชุมชน Fukang, Longhua Dist., ShenZhen, China
อีเมล:Sales09@tenveo.com
โทร/วีแชท:+86 135 5233 5495
วอทส์แอพ:+86 134 7469 0572
Skype: สด:956467630_1
เว็บไซต์:www.tenveo-วิดีโอ-conference.com
| เทโว-M5B PRO | |
| ชื่อรายการ | สปีกเกอร์โฟน USB / Bluetooth (Cascade เป็นตัวเลือก) |
| หมายเลขรุ่น | เอ็ม5บี โปร |
| บลูทูธ | BT5.0 |
| แบตเตอรี่ | 8000mAH (แบตเตอรี่ลิเธียมในตัว-); เวลาเล่นเพลง (สูงสุด 18 ชั่วโมง ); เวลาในการชาร์จที่เร็วที่สุด: 3.5 ชั่วโมง; เวลาชาร์จปกติสูงสุด: 7 ชั่วโมง (รองรับการชาร์จ PD2.0/3.0 ด้วยกำลังสูงสุด 18W) |
| ประเภทการเชื่อมต่อ | ยูเอสบี/บลูทูธ/ไร้สาย |
| ขนาดห้องประชุมสำหรับสปีกเกอร์โฟนเดี่ยว | 15-30㎡ |
| ประชุมด้วยสปีกเกอร์โฟนเครื่องเดียว | ผู้เข้าร่วมได้ถึง 15 คน |
| ช่วงการรับ | 6 เมตร |
| ไมค์ | อาร์เรย์ไมโครโฟนอะนาล็อกซิลิคอน 8x |
| ประเภทไมโครโฟน | รอบทิศทาง- (ช่วงการรับ 360 องศา) |
| ความไวของไมโครโฟน | -38dB |
| ระดับเสียงของลำโพง | 120dB |
| ส.ร | 62dB |
| ลดเสียงรบกวน | ใช่ |
| เสียงฟูลดูเพล็กซ์ | ใช่ |
| ประชาคมเศรษฐกิจอาเซียน | ใช่ |
| ช่วงความถี่ | 100Hz ถึง 20kHz |
| วิทยากร | 5วัตต์/120dB |
| อินเทอร์เฟซ | 1 x ประเภท-C, |
| ความต้องการของระบบ | Windows 7/8/10 ขึ้นไป, MacOS 10.7 ขึ้นไป, Chrome OS V29.01547 ขึ้นไป |
| การสนับสนุนแอปพลิเคชัน | ซอฟต์แวร์: Skype, FaceTime, Zoom, Microsoft Teams, Hangouts, OBS, Xsplit ฯลฯ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 องศา -+45 องศา |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -10 องศา -+45 องศา |
| ความชื้นในการจัดเก็บ | 20%-90% RH (ไม่ควบแน่น) |
| ความชื้นในการทำงาน | 20%-80% RH (ไม่ควบแน่น) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V /3A หรือ 9V /2A |
| ขนาดสินค้า | 180 มม. * 180 มม. * 35.4 มม. / 220 * 108 * 83 มม. (ก่อน / หลังบรรจุ) |
| น้ำหนักสินค้า | 0.61กก. /0.95กก.(น้ำหนักสุทธิ/รวม) |
ป้ายกำกับยอดนิยม: โซลูชั่นไมโครโฟนสำหรับการประชุม ระบบเสียงที่เหนือกว่าสำหรับการประชุมของคุณ จีน ผู้ผลิต ขายส่ง ราคา ราคาถูก ผลิตในประเทศจีน














