TEVO-HD9620 HDMI Output กล้องวิดีโอ 1080P HD Conference สำหรับการประชุมขนาดสื่อ (OHD20S-W2)
Mar 24, 2017
รุ่น NO .: TEVO-HD9620
วิดีโอ: วิดีโอ
การสื่อสาร: มีสาย
เลนส์: เลนส์ Canon
รูปแบบวิดีโอ: 1080 / 60p
ระยะเวลาการจัดส่ง: 3 วันหลังการชำระเงิน
ซูม: 20xoptical, 12X Digital
ภาษา: อังกฤษหรือตามที่กำหนดเอง
เครื่องหมายการค้า: TENVEO
ข้อมูลจำเพาะ: 131 * 165 * 142
HS รหัส: 8525
ประเภท: ระบบการประชุมทางวิดีโอ
องค์ประกอบ: CMOS
สี: ดำ
พิกเซลที่มีประสิทธิภาพ: 2.1 เมกะพิกเซล (16 : 9)
OEM: ODM
พิธีสาร: Visca, Pelco-D / P
ใบรับรอง: CE, FCC, ISO9001: 2008, RoHS
OSD: ใช่
แพคเกจการขนส่ง: Neutral Package หรือ Customized
ประเทศ : จีน
ภาพรวมผลิตภัณฑ์:
TEVO-HD9620 เป็นกล้องวิดีโออัจฉริยะที่มีความละเอียดสูงสำหรับการประชุมทางวิดีโอพร้อมด้วย 3.27MP (ออปติคัล 20 x 12 x ดิจิตอลระบบ โฟกัส อัตโนมัติ ) ให้ ภาพความละเอียดสูง (ติดตั้งบนเดสก์ท็อปหรือเพดาน) มีตำแหน่งที่ตั้งไว้ล่วงหน้า 255 ตำแหน่ง การตั้งค่า PTZ หลาย ชุดการควบคุมระยะไกล RS232 และ RS422 (VISCA , PELCO P / D protocol)
สาขาการสมัคร:
กล้องวิดีโอ TEVO serial HD ได้รับการใช้กันอย่างแพร่หลายในห้องประชุมห้องฝึกอบรมการประชุมทางวิดีโอการศึกษา ทางไกลการ ตรวจสอบห้องปฏิบัติการ ทางการแพทย์ ห้องพิจารณาคดีการสื่อสาร ทางอินเทอร์เน็ตและอื่น ๆ
คุณสมบัติผลิตภัณฑ์ :
รูปแบบวิดีโอ: 1080P 50/60
เลนส์: ออปติคัล 20 x 12 x ดิจิตอล
1 / 2.8 "Exmor CMOS, 3.27 MP
สัญญาณวิดีโอ : SDI , HDMI, CVBS, YPBPR
รองรับโปรโตคอล VISCA และ PELCO P / D
รีโมทคอนโทรล 1 ตัวพร้อมกล้อง 4 ตัว
ด้านล่างของอัลลอยด์แบบ High-end ลดอุณหภูมิของกล้องเพื่อให้ได้ภาพที่ได้รับอย่างสม่ำเสมอ
สัญญาณ HD และ SD พร้อมกันแม้ภายใต้ 1080P / 60 สัญญาณ SD สามารถใช้ได้
255 ตำแหน่งที่ตั้ง ไว้ล่วงหน้า โดย PC หรือแป้นพิมพ์ควบคุม, 254 ที่อยู่สามารถตั้งค่าโดยอัตโนมัติระบุ
มีวิธีการควบคุมหลายแบบสนับสนุนการควบคุมแบบอนุกรม RS232 / 485 ไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนรหัส
ขนาด:
160 มม. x 168 มม. x 185 มม. / 295 มม. x 225 มม. x205 มม. (ก่อนบรรจุ / หลัง)
อุปกรณ์เสริม:
อะแดปเตอร์ DC 12Vpower, รีโมทคอนโทรล IR, คู่มือ, RS232, สาย RS485, สาย HDMI , วงเล็บและสกรู
พารามิเตอร์เทคโนโลยี:
| รุ่น PUS- O HD20 S | |
| Sens o r | 1 / 2.8 " ExmorCMOS |
| พิกเซลที่มี ประสิทธิภาพ | 3 .27 MP |
| วิดีโอ F ormat | 1080P / 60,1080P / 50, 1080P / 30,1080P / 25,1080I / 60,1080I / 50,720P / 60,720P / 50,720P / 30,720P / 25 |
| ZOOM | ซูมออปติคอล 20 เท่า |
| ไอริส | อัตโนมัติ / ด้วยตนเอง |
| มุม เอฟเอฟ | 355 ° (80 ° / S) |
| โฟกัส | Auto / Manual / Push |
| นาที. ฉัน ส่องแสง | 0.5Lux / 0.095lux |
| สมดุลสีขาว | อัตโนมัติ / ด้วยตนเอง |
| อัตราส่วน S / N | & # 8805; 50dB |
| กระเช้า ไฟฟ้าอิเล็กทรอนิกส์ | 1 ถึง 1 / 10000s |
| Digital Noise Reduction | 2D / 3D |
| การย้อนแสงของแสง | เปิดปิด |
| ตั้งไว้ล่วงหน้า | 255 |
| มุมการหมุนแพน / เอียง | แพน 170 & # 176; , Til -30 & # 176; ~ + 90 & # 176; |
| ความเร็วในการแพน / เอียง | 0.1-180 & # 176; ( แพน ), 0.1-120 & # 176; ( เอียง ) |
| Control Terminal | RS-232C / RS-422 |
| โปรโตคอลควบคุม | VISCA , PELCO-P / D |
| วิดีโอ O utput I nterface | 3G-SDI , YPbPr , HDMI , CVBS |
| อุณหภูมิการทำงาน | -10 & # 186; C ~ + 50 & # 186; C |
| กำลัง | DC12V |
| การใช้พลังงานไฟฟ้า C | 12 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 2.5 กก |
บริการของเรา:
รับประกันสินค้า 2 ปี
2, บริการ OEM และ ODM (ภาษา, โลโก้, แพคเกจ ect ใช้ได้)
3, การจัดส่งที่รวดเร็ว (3-10 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน)
4, TT / Paypal ที่ยอมรับได้
TENVEO Video Technology Co. , Ltd ก่อตั้งขึ้นใน 2002 ผู้ผลิตมืออาชีพของกล้องวิดีโอประชุมกับ CE, FCC, ISO9001: 2008 รับรอง เรามุ่งมั่นที่จะจัดหาโซลูชันการประชุมทางวิดีโอไฮเทคที่มีคุณภาพสูงและเป็นประโยชน์แก่มนุษย์ OEM และ ODM มีให้บริการ
หวังที่จะร่วมมือกับคุณ!

