
กล้องมุมกว้าง USB
เอาท์พุตวิดีโอ USB2.0 ความละเอียด 4K
แพน: {{0}} องศา เอียง: 0 องศา ~120 องศา
มุมกว้างโฟกัสคงที่ 124 องศา
RS-232, RS-485, รีโมทคอนโทรล IR
1/2.7" HD Color CMOS 8 เมกะพิกเซล
คุณภาพเหนือระดับด้วยวัสดุเลนส์กระจกเต็มตัว
- จัดส่งรวดเร็ว
- การประกันคุณภาพ
- บริการลูกค้าตลอด 24 ชั่วโมงทุกวัน
การแนะนำสินค้า
กล้องมุมกว้าง USB TEVO-UHD4K


ภาพรวมผลิตภัณฑ์ของกล้องมุมกว้าง USB:
กล้องแพนเอียงโฟกัสคงที่
การออกแบบที่ล้ำสมัยและชาญฉลาด
การเชื่อมต่อ USB2.0 แบบ Plug & Play
คุณภาพภาพคมชัดระดับ HD1080P
การเคลื่อนไหว PTZ ที่แม่นยำ ราบรื่น และเงียบ
ตั้งค่าล่วงหน้า: 9 ผ่านการตั้งค่ารีโมท IR (256 ผ่าน RS232)
เซ็นเซอร์ CMOS คุณภาพสูง 1/2.7 นิ้ว 8.29MP (16:9)
คุณภาพเหนือระดับด้วยวัสดุเลนส์กระจกเต็มตัว
มุมมองกว้าง 124 องศา ไม่มีการบิดเบือนวิดีโอ
รองรับการติดตั้งบนเพดาน ติดตั้งบนผนัง และติดขาตั้งกล้อง (ติดตั้งแบบกลับด้านได้)
2D และ 3D NR เพื่อคุณภาพวิดีโอที่ดีที่สุดในสภาพแสงที่แตกต่างกัน
รองรับโปรโตคอล Visca, Pelco-P และ Pelco-D, การควบคุมกล้อง RS232/RS485
เข้ากันได้กับซอฟต์แวร์และแพลตฟอร์มการประชุมทางวิดีโอชั้นนำส่วนใหญ่



| หมายเลขรุ่น | ยูเอชดี4เค |
| เซ็นเซอร์ | 1/2.8''โซนี่ ซีมอส |
| พิกเซลที่มีประสิทธิภาพ | 8.29 ล้านพิกเซล |
| สัญญาณวิดีโอ | 4K@30/25fps, 2K@30/25fps, 1080p@30/25fps |
| ซูม | ซูมดิจิตอล 5 เท่า |
| เลนส์ | ฉ=2.2มม. |
| รูรับแสง | F1.8 |
| มุมแนวนอน | 124 องศา |
| มุมแนวตั้ง | 71 องศา |
| มุมเฉียง | 116 องศา |
| เอาท์พุตวิดีโอ | ยูเอสบี 2.0 |
| แลน | / |
| โปรโตคอลเครือข่าย | / |
| รูปแบบการเข้ารหัสวิดีโอ | MJPEG, YUY2 |
| ความละเอียดวิดีโอ | 4K(3840*2160) ฯลฯ |
| มาตรฐานซิกนัล | เอ็นทีเอสซี/พาล |
| ตำแหน่งที่ตั้งไว้ล่วงหน้า | ผู้ใช้สามารถตั้งค่าล่วงหน้าได้สูงสุด 64 ค่า (10 ค่าด้วยรีโมท IR) |
| อินเทอร์เฟซการควบคุม | RS-232 (อินพุตเท่านั้น), RS-485, USB |
| ชัตเตอร์ | 1/30 วินาที{{2}/}/10,000 วินาที อัตโนมัติ |
| อัตราบอดเรท | 38400/9600บิตต่อวินาที |
| โปรโตคอลการควบคุม | วิสก้า, เพลโก-ดี, เพลโก-พี(RS-232, RS485) |
| โปรโตคอล USB | ยูวีซี1.1 |
| แสงสว่างขั้นต่ำ | 0.1ลักซ์ |
| สแนร์ | มากกว่าหรือเท่ากับ 50dB |
| การหมุนแนวนอน | 350 องศา (±175 องศา ) 0.1 องศา /วินาที-100 องศา /วินาที |
| การหมุนแนวตั้ง | 180 องศา (±90 องศา) 0.1 องศา /วินาที-80 องศา วินาที |
| แหล่งจ่ายไฟ | กระแสตรง 12V/2A |
| การใช้พลังงาน | 12W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 องศา ~+50 องศา |
| ความชื้นในการทำงาน | 0ความชื้นสัมพัทธ์ 95% |
| ขนาดสินค้า | 212*160*172มม./260*217*197มม. (ก่อน/หลังบรรจุ) |
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์ | 1.25กก./2.05กก.(น้ำหนักสุทธิ/น้ำหนักรวม) |
ป้ายกำกับยอดนิยม: กล้องมุมกว้าง usb จีน ผู้ผลิต ขายส่ง ราคา ราคาถูก ผลิตในจีน




