- จัดส่งรวดเร็ว
- การประกันคุณภาพ
- บริการลูกค้าตลอด 24 ชั่วโมงทุกวัน
การแนะนำสินค้า
เป็นที่รู้จักในฐานะหนึ่งในผู้ผลิตและซัพพลายเออร์ชั้นนำในประเทศจีนตอนนี้เรายินดีต้อนรับคุณอย่างอบอุ่นในการขายส่งกล้อง USB HDMI ห้องประชุมขั้นสูง 11x Optical Zoom ด้วยราคาต่ำ ด้วยความช่วยเหลือของอุปกรณ์และเทคโนโลยีขั้นสูงเราสามารถมั่นใจได้ว่าคุณมีคุณภาพและประสิทธิภาพที่ดีของอุปกรณ์ของเรา
Tenveo Vloop USB3. 0/HDMI 11x Optical Zoom FHD 1080P 60FPS PTZ Conference Camera

กล้องห้องประชุมการประชุมจับภาพทุก momnet ในความชัดเจนที่สวยงาม 1080p 60fps

กล้องห้องประชุมการประชุมพร้อม USB3. 0 เอาต์พุตวิดีโอ HDMI ใช้งานง่าย และด้วยพอร์ต RS232/RS485 ง่ายสำหรับการควบคุมระยะไกล


ความเข้ากันได้สากล

รองรับตำแหน่งเดสก์ท็อปเมาท์เพดานติดตั้งติดผนังและขาตั้งกล้อง (ติดตั้งย้อนกลับได้)


| รุ่นหมายเลข | tevo-vl11h |
| เซ็นเซอร์ภาพ | 1/2.8''Sony CMOS |
| พิกเซลที่มีประสิทธิภาพ | 2.38 เมกะพิกเซล |
| รูปแบบวิดีโอ | 1080p@60/50/30/25fps, 720p@60/50/30/25fps |
| การซูมด้วยแสง | การซูมออปติคัล 10 เท่า |
| เลนส์ | F1.8-2.6 |
| รูรับแสง | f =5. 76-46. 09mm |
| มุมแนวนอน | 54.7 องศา (w) -6. 8 องศา (t) |
| มุมแนวตั้ง | 30.8 องศา (w) -3. 8 องศา (t) |
| มุมเส้นทแยงมุม | 62.8 องศา (w) -7. 8 องศา (t) |
| ค่าชดเชยแบ็คไลท์ | สนับสนุน |
| SNR | >50dB |
| จุดสนใจ | อัตโนมัติ / คู่มือ |
| การลดเสียงรบกวนแบบดิจิตอล | การลดเสียงรบกวน 2D & 3D |
| การรับสัมผัสเชื้อ | อัตโนมัติ / คู่มือ |
| อินเทอร์เฟซวิดีโอ | hdmi, usb3. 0 c |
| รูปแบบการบีบอัดวิดีโอ | H.264, H.265, MJPG, Yuy2 |
| โปรโตคอลควบคุม | VISCA/PELCO-D/PELCO-P; อัตราการรับส่งข้อมูล: 38400/9600/4800/2400 |
| อินเทอร์เฟซควบคุม | RS232 (อินพุตเท่านั้น), RS485, USB3. 0 C (UVC1.1) |
| การหมุนของกระทะ/เอียง | ± 175 องศา, -90 องศา -+90 องศา |
| ความเร็วในการควบคุม PAN | 0. 1 -80 องศา /วินาที |
| ความเร็วในการควบคุมเอียง | 0. 1 -60 องศา /วินาที |
| หมายเลขที่ตั้งไว้ล่วงหน้า | ผู้ใช้สามารถตั้งค่าสูงสุด 255 (10 ที่ตั้งไว้ล่วงหน้าโดย IR Remote) |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 7, Windows 8.1, Windows 10, Windows 11; Android, Mac OS ™ 10.10 หรือสูงกว่า, Linux (จำเป็นต้องสนับสนุน UVC) |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | DC 12V |
| อินพุตปัจจุบัน | 2. 0 a (สูงสุด) |
| การใช้พลังงาน | 13W (สูงสุด) |
| เก็บอุณหภูมิ | -20 องศาถึง 60 องศา |
| เก็บความชื้น | 20% -90% rh |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 องศาถึง 40 องศา |
| ความชื้นในการทำงาน | 20% -80% rh |
| มิติ (w*h*d) | 171.6*192.6*171.6mm/ 260*217*197 มม. (ก่อน/ หลังบรรจุ) |
| N.W. / G.W. | 1.35kg/ 2.05kg (น้ำหนักสุทธิ/ รวม) |
| เครื่องประดับ | 1 x กล้อง; สายเคเบิล USB 1 x 1 x อะแดปเตอร์พลังงาน; 1x IR Remote Control; 1 x ติดผนัง 1 x คู่มือ |
| mfg. การรับประกัน | การรับประกันชิ้นส่วนมาตรฐาน 3 ปีและการรับประกันแรงงาน |
ป้ายกำกับยอดนิยม: USB HDMI Meeting Room Camera 11x Optical Zoom, China, ผู้ผลิต, Wholesale, Price, ราคาถูกในประเทศจีน









