HDMI Church Live Streaming Ptz Camera 20x Optical Zoom
รุ่น: tevo-vhd20u
* การซูมออปติคอล 20x
* มุมเส้นทแยงมุม 60 องศา
* 1/2.8''SONY CMOS เซ็นเซอร์
* 2.38 Mega Pixel, 1080p@60fps
* เอาต์พุตวิดีโอ HDMI USB
* การเคลื่อนไหว PTZ ที่แม่นยำเรียบและเงียบ (PAN: 350 องศา, เอียง: 180 องศา)
* 2d และ 3d NR
* ที่ตั้งไว้ล่วงหน้า: 10 ผ่านการตั้งค่าระยะไกล IR (256 ผ่าน RS232)
* สนับสนุน VISCA, PELCO-P และ PELCO-D Protocol, RS232/RS485/IP/IR Remote Control
* รองรับการจัดวางเดสก์ท็อป, ยึดเพดาน, ติดผนังและติดตั้งขาตั้งกล้อง (ติดตั้งย้อนกลับได้)
* เข้ากันได้กับซอฟต์แวร์และแพลตฟอร์มการประชุมทางวิดีโอชั้นนำส่วนใหญ่
- จัดส่งรวดเร็ว
- การประกันคุณภาพ
- บริการลูกค้าตลอด 24 ชั่วโมงทุกวัน
การแนะนำสินค้า
Tenveo USB3. 0/HDMI 20X Optical Zoom Zoom FHD 1080p Church Streaming Ptz กล้องถ่ายภาพ

อัพเกรดประสบการณ์การทำงานร่วมกันเสมือนจริงของคุณด้วยTenveo USB3. 0/HDMI 20x Optical Zoom FHD 1080p 60fps PTZ Conference กล้องโซลูชันมืออาชีพสำหรับการจับภาพที่สวยงามในระหว่างการประชุมทางวิดีโอบริการโบสถ์กิจกรรมการนมัสการการฝึกอบรมกลุ่มการศึกษาและการสตรีมสด


【𝐅𝐇𝐃𝐏𝐓𝐙𝐂𝐨𝐧𝐟𝐞𝐫𝐞𝐧𝐜𝐞𝐂𝐚𝐦𝐞𝐫𝐚】𝐂𝐚𝐦𝐞𝐫𝐚】จับทุกรายละเอียดและมอบประสบการณ์ที่ดื่มด่ำกับ Tenveo FHD 1080p 60fps PTZ Conference Room กล้อง ด้วยการซูมด้วยแสง 20x, เซ็นเซอร์ CMOS 1/2.8 '', เลนส์ 2.38 ล้านพิกเซลตอนนี้คุณสามารถจับภาพที่มีรายละเอียดอย่างน่าทึ่งซึ่งนำการประชุมหรือเหตุการณ์เสมือนจริงของคุณมาสู่ชีวิต เลนส์มุมกว้างช่วยให้มั่นใจได้ว่าไม่มีผู้เข้าร่วมที่ถูกทิ้งไว้จากเฟรมในขณะที่การซูมออพติคอล 20x ช่วยให้ลำโพงคีย์และผู้นำเสนอภาพระยะใกล้

【𝐒𝐦𝐨𝐨𝐭𝐡/𝐓𝐢𝐥𝐭𝐌𝐨𝐯𝐞𝐦𝐞𝐧𝐭】𝐌𝐨𝐯𝐞𝐦𝐞𝐧𝐭】𝐌𝐨𝐯𝐞𝐦𝐞𝐧𝐭】𝐌𝐨𝐯𝐞𝐦𝐞𝐧𝐭】 tenveo ptz กล้องสามารถควบคุมระยะไกลเพื่อหมุน 350 องศา (± 175 องศา) ในแนวนอนและ 180 องศา (± 90 องศา) ในแนวตั้งในวิธีที่แม่นยำเรียบและเงียบ นอกจากนี้ยังสนับสนุนการตั้งค่าล่วงหน้า 10 ครั้งผ่านการควบคุมระยะไกล IR และสามารถตั้งค่าได้ถึง 255 ที่ตั้งไว้ล่วงหน้าผ่านอินเตอร์เฟส RS232 และ RS485 สำหรับการควบคุมระดับมืออาชีพ วิธีที่สะดวกสามารถควบคุมกระทะกล้อง PTZ, เอียง, ซูมและย้ายไปยังตำแหน่งที่ตั้งไว้ล่วงหน้าสำหรับลำดับระยะใกล้

【𝐌𝐮𝐥𝐭𝐢𝐩𝐥𝐞𝐂𝐨𝐧𝐧𝐞𝐜𝐭𝐢𝐨𝐧𝐬𝐎𝐩𝐭𝐢𝐨𝐧𝐬】𝐎𝐩𝐭𝐢𝐨𝐧𝐬】𝐎𝐩𝐭𝐢𝐨𝐧𝐬】𝐎𝐩𝐭𝐢𝐨𝐧𝐬】𝐂𝐨𝐧𝐧𝐞𝐜𝐭𝐢𝐨𝐧𝐬𝐂𝐨𝐧𝐧𝐞𝐜𝐭𝐢𝐨𝐧𝐬𝐎𝐩𝐭𝐢𝐨𝐧𝐬】𝐎𝐩𝐭𝐢𝐨𝐧𝐬】𝐎𝐩𝐭𝐢𝐨𝐧𝐬】𝐎𝐩𝐭𝐢𝐨𝐧𝐬】𝐎𝐩𝐭𝐢𝐨𝐧𝐬】𝐎𝐩𝐭𝐢𝐨𝐧𝐬】𝐎𝐩𝐭𝐢𝐨𝐧𝐬】𝐎𝐩𝐭𝐢𝐨𝐧𝐬】𝐎𝐩𝐭𝐢𝐨𝐧𝐬】 {0 และ HDMI เชื่อมต่อกับแพลตฟอร์มการประชุมวิดีโอยอดนิยมอย่างต่อเนื่องเช่น Skype, Zoom, Obs และ YouTube ผ่าน USB3. 0 หรือ HDMI ในขณะเดียวกันก็สามารถส่งออกวิดีโอ Max 1080p@60fps พร้อมกันได้จากการสตรีมสด HDMI (MJPG/H.264/H.265) เป็นโซลูชันที่สมบูรณ์แบบสำหรับการประชุมธุรกิจออนไลน์ขนาดเล็กหรือขนาดกลาง

【𝐔𝐧𝐢𝐯𝐞𝐫𝐬𝐚𝐥𝐒𝐨𝐟𝐭𝐰𝐚𝐫𝐞𝐒𝐮𝐩𝐩𝐨𝐫𝐭】กล้อง PTZ สามารถเข้ากันได้กับซอฟต์แวร์วิดีโอ/การประชุมยอดนิยมในปัจจุบันรวมถึงการซูม, Skype, YouTube, Facebook Messenger, ทีม, Facetime, Google Hangout, OBS, Google Meet และอื่น ๆ รองรับ Windows 7/8.1/10, Mac OS 10.10, Linux, Android หรือสูงกว่า กล้องสตรีมมิ่งยังใช้กันอย่างแพร่หลายในการโทรทางวิดีโอการประชุมวิดีโอหลักสูตรออนไลน์การถ่ายทอดสดของคริสตจักรการบรรยายวิทยาลัยการแพทย์ทางไกลการฝึกอบรมระยะไกลการสัมภาษณ์ระยะไกลการศึกษาทางไกล ฯลฯ

【𝐕𝐚𝐫𝐢𝐨𝐮𝐬𝐎𝐩𝐭𝐢𝐨𝐧𝐬】เว็บแคมการประชุมรองรับเดสก์ท็อป, จอภาพ, ขาตั้งกล้อง, ติดตั้งผนังหรือเพดาน (รวมติดผนังและสกรูติดตั้ง)

| รุ่นหมายเลข | tevo-vhd20u |
| เซ็นเซอร์ | 1/2.8''Sony CMOS |
| พิกเซลที่มีประสิทธิภาพ | 2.38 เมกะพิกเซล |
| สัญญาณวิดีโอ | 1080p@60/50/30/25fps, 720p@60/50/30/25fps |
| ซูม | การซูมออปติคัล 20 เท่า |
| เลนส์ | f =5. 9-94. 4mm |
| รูรับแสง | F1.8-3.9 |
| มุมแนวนอน | 52.1 องศา (w) -3. 4 องศา (t) |
| มุมแนวตั้ง | 29.3 องศา (w) -1. 9 องศา (t) |
| มุมเส้นทแยงมุม | 59.8 องศา (w) -3. 9 องศา (t) |
| เอาต์พุตวิดีโอ | USB 3. 0, hdmi |
| รูปแบบการเข้ารหัสวิดีโอ | H.264, H.265, MJPG, Yuy2 |
| ความละเอียดวิดีโอ | 1080p (1920 *1080) ฯลฯ |
| มาตรฐานสัญญาณ | NTSC/PAL |
| ตำแหน่งที่ตั้งไว้ล่วงหน้า | ผู้ใช้สามารถตั้งค่าสูงสุด 255 (10 ที่ตั้งไว้ล่วงหน้าโดย IR Remote) |
| อินเทอร์เฟซควบคุม | rs -232 (อินพุตเท่านั้น), rs -485, usb |
| ชัตเตอร์ | 1/30s -1/10000s, อัตโนมัติ |
| อัตราการรับส่ง | 2400/4800/9600/38400BPS |
| โปรโตคอลควบคุม | VISCA, PELCO-D, PELCO-P (RS -232, RS -485) |
| โปรโตคอล USB | UVC1.1 |
| การส่องสว่างน้อยที่สุด | 0. 1Lux |
| SNR | มากกว่าหรือเท่ากับ 50dB |
| การหมุนแนวนอน | 35 0 องศา (± 175 องศา) 0.1 องศา /s -100 องศา /s |
| การหมุนแนวตั้ง | 18 0 องศา (± 90 องศา) 0.1 องศา /s -80 องศา S |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC 12V/2A |
| การใช้พลังงาน | 12W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 องศาถึง 40 องศา |
| ความชื้นในการทำงาน | 20% -80% rh |
| เก็บอุณหภูมิ | -20 องศาถึง 60 องศา |
| เก็บความชื้น | 20% -90% rh |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 247.1*152*169.6 มม. / 285*217*197 มม. (ก่อน / หลังบรรจุ) |
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์ | 1.37kg / 2.45kg (น้ำหนักสุทธิ / รวม) |
ป้ายกำกับยอดนิยม: HDMI Church Live Streaming Camera Camera 20x Optical Zoom, China, ผู้ผลิต, Wholesale, Price, ราคาต่ำ, ทำในประเทศจีน












