กล้องประชุมวิดีโอ HD กล้องห้องประชุมขนาดเล็ก
รุ่น:TEVO-VHD3U
* ซูมออปติคอล 3 เท่า
* มุมมองภาพกว้าง 114 องศา
* เซ็นเซอร์ 1/2.8''SONY CMOS, 2.38 ล้านพิกเซล, 1080p@60fps
* เอาต์พุตวิดีโอ HDMI USB
* การเคลื่อนไหว PTZ ที่แม่นยำ ราบรื่น และเงียบ (แพน:350 องศา เอียง: 180 องศา)
* NR 2D และ 3D
* ตั้งค่าล่วงหน้า: 10 ผ่านการตั้งค่ารีโมท IR (256 ผ่าน RS232)
* รองรับโปรโตคอล Visca, Pelco-P และ Pelco-D, รีโมทคอนโทรล RS232/RS485/IP/IR
* รองรับตำแหน่งเดสก์ท็อป ยึดเพดาน ติดผนัง และขาตั้งกล้อง (ติดตั้งแบบย้อนกลับได้)
* เข้ากันได้กับซอฟต์แวร์และแพลตฟอร์มการประชุมทางวิดีโอชั้นนำส่วนใหญ่
- จัดส่งรวดเร็ว
- การประกันคุณภาพ
- บริการลูกค้าตลอด 24 ชั่วโมงทุกวัน
การแนะนำสินค้า
tenveo FHD Video Conference Camera กล้องห้องประชุมขนาดเล็ก
-USB3.0/HDMI/1080P 60FPS/3X ออปติคัลซูม/Wide FOV

อัปเกรดประสบการณ์การทำงานร่วมกันเสมือนจริงของคุณด้วยTenveo USB3.0/HDMI 3X Optical Zoom FHD Video Conference กล้องห้องประชุมขนาดเล็กกล้องโซลูชั่นขั้นสูงสุดสำหรับการจับภาพที่สวยงามในระหว่างการประชุมทางวิดีโอ การฝึกอบรมแบบกลุ่ม และเซสชันการศึกษา
【𝟑𝐗 𝐎𝐎𝐎𝐎𝐎𝐎𝐂𝐟 𝐟 𝐟 𝐂 𝐗 𝐂 𝐗 𝐂 𝐗 𝐎 𝐎 𝐎 𝐎 𝐎 𝐎 𝐙 𝐙 𝐂 𝐟 𝐟 𝐁 𝐂 𝐂 𝐂 𝐂 𝐗 𝐂 𝐂 𝐂 𝐂 𝐇 𝐎 กล้อง Tenveo VHD3 UPro ใช้เซ็นเซอร์ CMOS ซึ่งให้ภาพจริง 1080P FHD 60fps และสามารถแสดงภาพทั้งหมดได้อย่างราบรื่นด้วยเลนส์มุมกว้าง ด้วยการโฟกัสอัตโนมัติที่รวดเร็วและแม่นยำ คุณสามารถซูมเข้าไปยังรายละเอียดใดๆ ที่คุณต้องการนำเสนอได้อย่างอิสระ ไม่ต้องสงสัยเลยว่าระบบการประชุมจะมีประสิทธิภาพที่ดีที่สุดสำหรับการซูมการประชุมขนาดเล็ก

【 สเปน เวียดนาม ฉัตร ทราย 𝐏 𝐏 𝐏 𝐏 𝐓 𝐓 𝐓 𝐓 𝐓 𝐓 𝐓 𝐓 𝐯 𝐯 𝐯 𝐯 𝐯 𝐯 𝐏 𝐏 𝐏 𝐏 𝐏 𝐏 𝐏 𝐏 𝐏 𝐏 𝐆 สามารถควบคุมกล้อง PTZ จากระยะไกลเพื่อหมุนได้ 350 องศา (± 175 องศา ) ในแนวนอนและ 180 องศา (± 90 องศา ) ในแนวตั้งด้วยวิธีที่แม่นยำ ราบรื่น และเงียบ นอกจากนี้ยังรองรับการตั้งค่าล่วงหน้า 10 รายการผ่านรีโมทคอนโทรล IR และสามารถตั้งค่าล่วงหน้าได้สูงสุด 255 รายการผ่านอินเทอร์เฟซ RS232 และ RS485 เพื่อการควบคุมระดับมืออาชีพ วิธีที่สะดวกสามารถควบคุมการแพน เอียง ซูม และย้ายไปยังตำแหน่งที่กำหนดไว้ล่วงหน้าสำหรับลำดับภาพระยะใกล้-ได้อย่างรวดเร็ว

กล้องการประชุมผ่านวิดีโอ Tenveo รองรับช่องสัญญาณวิดีโอขาออกรวมถึง USB3.0 และ HDMI เชื่อมต่อกับแพลตฟอร์มการประชุมทางวิดีโอยอดนิยมอย่าง Skype, Zoom, OBS และ YouTube ได้อย่างราบรื่นผ่าน USB3.0 หรือ HDMI ในขณะเดียวกันก็สามารถส่งสัญญาณวิดีโอสูงสุด 1080p@60fps จากการสตรีมสด HDMI (MJPG/H.264/H.265) ได้พร้อมกัน เป็นโซลูชั่นที่สมบูรณ์แบบสำหรับการประชุมออนไลน์ของธุรกิจขนาดเล็กหรือขนาดกลาง

【𝐔𝐧𝐢𝐯𝐞𝐫𝐬𝐚𝐥 𝐂𝐨𝐦𝐩𝐚𝐭𝐢𝐛𝐢𝐥𝐢𝐭𝐲 𝐚𝐧𝐝 𝐒𝐨𝐟𝐭𝐰𝐚𝐫𝐞 𝐒𝐮𝐩𝐩𝐨𝐫𝐭】The PTZ Camera can be compatible with the current popular video/meeting software, including Zoom, Skype, YouTube, Facebook Messenger, Teams, Facetime, Google Hangout, OBS, Google Meet and so on. รองรับ Windows 7/8.1/10, Mac OS 10.10, Linux, Android หรือสูงกว่า กล้องสตรีมมิ่งยังใช้กันอย่างแพร่หลายในแฮงเอาท์วิดีโอ การประชุมทางวิดีโอ หลักสูตรออนไลน์ การถ่ายทอดสดในโบสถ์ การบรรยายในวิทยาลัย การแพทย์ทางไกล- การฝึกอบรมทางไกล การสัมภาษณ์ทางไกล การศึกษาทางไกล ฯลฯ

【𝐕𝐕𝐕𝐏𝐏 𝐎𝐎𝐎𝐎𝐎𝐎𝐎𝐎𝐎𝐎𝐎𝐎𝐎𝐎 เว็บแคมสำหรับการประชุม รองรับการติดตั้งบนเดสก์ท็อป จอภาพ ขาตั้งกล้อง ผนังหรือเพดาน (รวมสกรูยึดติดผนังและสกรูยึด)

| หมายเลขรุ่น | เทโว-VHD3U |
| เซนเซอร์ | 1/2.8''โซนี่ CMOS |
| พิกเซลที่มีประสิทธิภาพ | 2.38 ล้านพิกเซล |
| สัญญาณวิดีโอ | 1080p@60/50/30/25fps, 720p@60/50/30/25fps |
| ซูม | ซูมออปติคอล 3 เท่า |
| เลนส์ | ฉ=2.38-7มม |
| รูรับแสง | F1.96-3.64 |
| มุมแนวนอน | 103.69 องศา (W)-42.12 องศา (T) |
| มุมแนวตั้ง | 67.14 องศา (W)-24.87 องศา (T) |
| มุมทแยง | 113.91 องศา (W)-47.55 องศา (T) |
| เอาท์พุทวิดีโอ | ยูเอสบี 3.0, HDMI |
| รูปแบบการเข้ารหัสวิดีโอ | H.264, H.265, MJPG, YUY2 |
| ความละเอียดวิดีโอ | 1080P (1920 *1080) ฯลฯ |
| มาตรฐานสัญญาณ | NTSC/PAL |
| ตำแหน่งที่กำหนดไว้ล่วงหน้า | ผู้ใช้สามารถตั้งค่าล่วงหน้าได้สูงสุด 255 ค่า (10 ค่าล่วงหน้าด้วยรีโมท IR) |
| อินเตอร์เฟซการควบคุม | RS-232 (อินพุตเท่านั้น), RS-485, USB |
| ชัตเตอร์ | 1/30s-1/10000s อัตโนมัติ |
| อัตรารับส่งข้อมูล | 2400/4800/9600/38400bps |
| โปรโตคอลการควบคุม | VISCA, PELCO-D, PELCO-P(RS-232, RS-485) |
| โปรโตคอล USB | ยูวีซี1.1 |
| การส่องสว่างน้อยที่สุด | 0.1ลักซ์ |
| ส.ร | มากกว่าหรือเท่ากับ 50dB |
| การหมุนในแนวนอน | 350 องศา (± 175 องศา ) 0.1 องศา /s-100 องศา /s |
| การหมุนในแนวตั้ง | 180 องศา (±90 องศา )0.1 องศา /s-80 องศา s |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | กระแสตรง 12V/2A |
| การใช้พลังงาน | 12W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 องศาถึง 40 องศา |
| ความชื้นในการทำงาน | ความชื้นสัมพัทธ์ 20%-80% |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 องศาถึง 60 องศา |
| เก็บความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 20%-90% |
| ขนาดสินค้า | 247.1*152*169.6 มม./285*217*197 มม.(ก่อน/หลังบรรจุ) |
| น้ำหนักสินค้า | 1.37กก./2.45กก. (สุทธิ/น้ำหนักรวม) |
ป้ายกำกับยอดนิยม: กล้องประชุมวิดีโอ hd กล้องห้องประชุมขนาดเล็ก จีน ผู้ผลิต ขายส่ง ราคา ราคาถูก ผลิตในประเทศจีน












