AI ติดตามอัตโนมัติ กล้อง PTZ สตรีมมิ่งสด 1080P@60FPS ซูมออปติคอล 30 เท่า
รุ่น:TEVO-VHD630A
* 1 / 2.8 ''SONY CMOS, 2.07 ล้านพิกเซล, คุณภาพวิดีโอ HD1080P@60fps ที่คมชัด
* มุมมองภาพกว้าง 70 องศา + 30x ออพติคอลซูม- เหมาะสำหรับห้องขนาดกลางถึงขนาดใหญ่
* รองรับ POE
* การเคลื่อนไหว PTZ ที่แม่นยำ ราบรื่น และเงียบ (แพน:350 องศา ,เอียง: 180 องศา )
* 2D และ 3D NR เพื่อคุณภาพวิดีโอที่ดีที่สุดในสภาพแสงที่แตกต่างกัน
* เอาต์พุตวิดีโอ USB/HDM1/SDI/RJ45
* รองรับขั้วต่อควบคุม เช่น คีย์บอร์ดจอยสติ๊ก (RS232, RS485) และรีโมท IR
* รองรับการยึดติดเพดาน ติดผนัง และขาตั้งสามขา (ติดตั้งแบบย้อนกลับได้)
- จัดส่งรวดเร็ว
- การประกันคุณภาพ
- บริการลูกค้าตลอด 24 ชั่วโมงทุกวัน
การแนะนำสินค้า

Tenveo อัปเกรด SDI/LAN/HDMI/USB3.0 AI- การติดตามกล้อง PTZ 30X 1080P 60FPSเหมาะอย่างยิ่งสำหรับการบันทึกและสตรีมบริการของคริสตจักร กิจกรรมนมัสการ กิจกรรมของรัฐบาล การประชุม คอนเสิร์ตสด การเปิดตัวผลิตภัณฑ์ การสตรีมในสตูดิโอ และการถ่ายทอดสด

คุณสมบัติหลัก:
* 1 / 2.8 ''SONY CMOS, 2.07 ล้านพิกเซล, คุณภาพวิดีโอ HD1080P@60fps ที่คมชัด,
* การติดตามอัตโนมัติอัจฉริยะ-และการจัดเฟรมอัตโนมัติ
* เทคโนโลยีลดสัญญาณรบกวน 2D/3D ขั้นสูงยังช่วยลดสัญญาณรบกวนในขณะที่ให้ความคมชัดของภาพในระดับสูง
* 3G-SDI, HDMI, USB,IP สตรีมมิ่งวิดีโอออกพร้อมกัน ได้อย่างง่ายดายสำหรับการผลิตวิดีโอระดับมืออาชีพ
* โปรโตคอลการควบคุมหลายตัวและโปรโตคอลเครือข่าย
* รองรับการยึดติดเพดาน ติดผนัง และขาตั้งสามขา (ติดตั้งแบบย้อนกลับได้)

การตั้งค่าล่วงหน้าอย่างง่าย
ย้ายไปยังตำแหน่งที่กำหนดไว้ล่วงหน้า (ตั้งค่าล่วงหน้า 10 รายการผ่านรีโมทคอนโทรล IR, 255 รายการผ่าน PELCO, 64 รายการผ่าน VISCA) สำหรับลำดับภาพระยะใกล้- ให้อินเทอร์เฟซ RS485 และ RS232 สำหรับการควบคุมแป้นพิมพ์

ความเข้ากันได้แบบสากล
ทำงานร่วมกับซอฟต์แวร์การประชุมทางวิดีโอและสตรีมมิ่งสดส่วนใหญ่ เช่น Zoom, Skype, OBS, Facebook Live, WebEx, polycom, Microsoft Lync, Cisco และ BlueJeans เป็นต้น

วิธีการควบคุมที่แตกต่างกัน
เอาต์พุตวิดีโอ USB, HDMI, 3G-SDI และ IP/NDI พร้อมกัน รีโมท RS232/RS485/IR พร้อมการควบคุมหลายแบบและโปรโตคอลเครือข่าย

การติดตั้งหลายรายการ
รองรับเดสก์ท็อป ตัวยึดเพดาน ตัวยึดติดผนัง และขาตั้งกล้อง (ติดตั้งแบบย้อนกลับได้)

| หมายเลขรุ่น | เทโว-VHD630A |
| เซนเซอร์ | 1/2.8'' |
| พิกเซลที่มีประสิทธิภาพ | 2.07ล้านพิกเซล |
| สัญญาณวิดีโอ | 1080P60, 1080P59.94, 1080P50, 1080P30, 1080P29.97, 1080P25, 1080I60, 1080I59.94, 1080I50, 720P60, 720P59.94, 720P50 |
| ซูม | ซูมออปติคัล 30 เท่า |
| เลนส์ | ฉ=4.6มม. ~ 138 มม |
| รูรับแสง | F1.8 ~ F3.6 |
| มุมแนวนอน | 62.3 องศา ~ 2.31 องศา |
| มุมแนวตั้ง | 36.1 องศา ~ 1.29 องศา |
| มุมทแยง | 69.5 องศา ~ 2.63 องศา |
| ซูมดิจิตอล | 8X |
| เอาท์พุทวิดีโอ | ยูเอสบี 3.0, HDMI, RJ45, SDI |
| มาตรฐานสัญญาณ | NTSC/PAL |
| อินเตอร์เฟซการควบคุม | RS232, RS485, ยูเอสบี, เน็ต |
| ชัตเตอร์ | 1/30s ~ 1/10000s |
| สมดุลสีขาว | อัตโนมัติ, ในอาคาร, กลางแจ้ง, One Push, Manual, VAR |
| การชดเชยแสงด้านหลัง | สนับสนุน |
| การลดสัญญาณรบกวนแบบดิจิตอล | ลดสัญญาณรบกวนดิจิตอล 2D และ 3D |
| อัตรารับส่งข้อมูล | 2400/4800/9600/19200/38400 |
| โปรโตคอลการควบคุม | วิสก้า เพลโก-ดี เพลโก-พี |
| โปรโตคอล USB | ยูวีซี 1.1 |
| การส่องสว่างน้อยที่สุด | 0.5 ลักซ์ @ (F1.8, เปิด AGC) |
| ส.ร | มากกว่าหรือเท่ากับ 50dB |
| การหมุนในแนวนอน | 350 องศา (± 175 องศา ) 0.1 องศา /s-100 องศา /s |
| การหมุนในแนวตั้ง | 180 องศา (±90 องศา )0.1 องศา /s-80 องศา s |
| เอช แอนด์ วี ฟลิป | สนับสนุน |
| หยุดภาพ | สนับสนุน |
| โพอี | สนับสนุน |
| จำนวนที่ตั้งไว้ล่วงหน้า | 255 |
| ความแม่นยำที่ตั้งไว้ล่วงหน้า | 0.1 องศา |
| คุณสมบัติของไอพีซี | |
| รูปแบบการเข้ารหัสวิดีโอ | H.264/H.265/MJPG |
| สตรีมวิดีโอ | สตรีมหลัก สตรีมย่อย |
| ความละเอียดกระแสหลัก | 1920x1080, 1280x720, 1024x576, 940x540 ฯลฯ |
| ความละเอียดสตรีมย่อย | 1280x720, 1024x576, 720x480, 720x408 ฯลฯ |
| อัตราบิตของวิดีโอ | 32Kbps ~ 102400Kbps |
| ประเภทอัตราบิต | อัตราตัวแปร อัตราคงที่ |
| อัตราเฟรม | 50Hz: 1fps ~ 50fps, 60Hz: 1fps ~ 60fps |
| การบีบอัดเสียง | เอเอซี |
| อัตราบิตของเสียง | 96Kbps, 128Kbps, 256Kbps |
| โปรโตคอลเครือข่าย | SRT, TCP/IP, HTTP, RTSP, RTMP, Onvif, DHCP, มัลติคาสต์ ฯลฯ |
| อินเตอร์เฟซอินพุต/เอาท์พุต | |
| เอาต์พุต HD | 1x HDMI 1x3G-SDI: ประเภท BNC, 800mVp-p, 75Ω พร้อมด้วยมาตรฐาน SMPTE 424M |
| แลน | 1xRJ45:อินเทอร์เฟซอีเธอร์เน็ต 10M/100M,PoE(802.3af) |
| อินเตอร์เฟซเสียง | 1-ch: อินเทอร์เฟซเสียง 3.5 มม., Line In 1-ch: อินเทอร์เฟซเสียง 3.5 มม., Line Out |
| ยูเอสบี | 1xUSB3.0: แจ็คหญิงประเภท B |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | 1xRS232 ใน: 8pin Min DIN, ระยะทางสูงสุด: 30ม., โปรโตคอล: VISCA/Pelco-D/Pelco-P 1xRS232 ออก: 8pin Min DIN, ระยะทางสูงสุด: 30 ม., โปรโตคอล: ใช้เครือข่าย VISCA เท่านั้น 1xRS485: พอร์ต Phoenix 2 ขา ระยะทางสูงสุด: 1200 ม. โปรโตคอล: VISCA/Pelco-D/Pelco-P |
| แจ็คเพาเวอร์ | ประเภท JEITA (DC IN 12V) |
| ข้อกำหนดทั่วไป | |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | กระแสตรง 12V/2A |
| การใช้พลังงาน | 12W |
| ขนาดสินค้า | 247.1*152*169.6 มม./285*217*197 มม.(ก่อน/หลังบรรจุ) |
| น้ำหนักสินค้า | 1.37กก./2.45กก. (สุทธิ/น้ำหนักรวม) |
ป้ายกำกับยอดนิยม: ai การติดตามอัตโนมัติกล้อง ptz สตรีมมิ่งสด 1080p @ 60fps ซูมออปติคอล 30 เท่า, จีน, ผู้ผลิต, ขายส่ง, ราคา, ราคาต่ำ, ผลิตในประเทศจีน




