Audio Visual Conference Kit-4K กล้อง HDMI 12X ซูมไมโครโฟนไร้สายสปีกเกอร์โฟน 2 ไมโครโฟนขยาย
รุ่น:TEVO-VA612GROUP-EX
* ซูมออปติคัล 12 เท่า, กล้อง UHD4K
* เซ็นเซอร์ 1/2.8''SONY CMOS, พิกเซลใช้งานจริง 8.29MP
* เอาต์พุตวิดีโอ HDMI USB
* ตั้งค่าล่วงหน้า: 10 ผ่านการตั้งค่ารีโมท IR (256 ผ่าน RS232)
* ไมโครโฟนรอบทิศทางในตัว 8 ตัว-เพื่อให้ได้เสียงรอบทิศทาง 360 องศา-
* รัศมีเสียงสูงสุดได้ถึง 6 เมตร + ไมโครโฟนขยาย (รัศมีการรับ 3 เมตร)
* แบตเตอรี่ในตัวขนาด 8000mAh สำหรับสปีกเกอร์โฟน ใช้งานได้นาน
* การเคลื่อนไหว PTZ ที่แม่นยำ ราบรื่น และเงียบ (แพน:350 องศา เอียง: 180 องศา)
* 2D และ 3D NR เพื่อคุณภาพวิดีโอที่ดีที่สุดในสภาพแสงที่แตกต่างกัน
- จัดส่งรวดเร็ว
- การประกันคุณภาพ
- บริการลูกค้าตลอด 24 ชั่วโมงทุกวัน
การแนะนำสินค้า
Tenveo 2024 ระบบการประชุมทางวิดีโอใหม่-
ซูม 12 เท่า กล้อง HDMI 4K + สปีกเกอร์โฟนไมโครโฟนบลูทูธ+ 2 ไมโครโฟนขยาย รวมอยู่ในกลุ่มเดียว

TEVO-VA612Group-EX เป็นโซลูชันการประชุมทางวิดีโอสำหรับห้องประชุมขนาดกลางถึงขนาดใหญ่- มอบวิดีโอ Ultra HD คุณภาพสูงและเสียงที่คมชัด ช่วยให้มั่นใจว่าผู้เข้าร่วมทุกคนจะได้ยินและมองเห็นได้อย่างชัดเจน กลุ่มบริษัทได้รวบรวมกล้อง PTZ Ultra HD 4K พร้อมซูมออปติคอล 12 เท่า สปีกเกอร์โฟนฟูลดูเพล็กซ์พร้อมความสามารถในการรับเสียง 360 องศา ฮับ และไมโครโฟนขยาย 2 ตัว เข้ากันได้กับซอฟต์แวร์การประชุมทางวิดีโอและแพลตฟอร์มเช่น Zoom, Skype for business, Microsoft Meet สามารถใช้กันอย่างแพร่หลายในธุรกิจ รัฐบาล โบสถ์ การศึกษา อุตสาหกรรมยา และอื่นๆ

| ชื่อรายการ | เทโว-VA612GROUP-EX |
| กล้องประชุม HD | |
| ซูมออปติคัล | ซูม 12 เท่า |
| เซ็นเซอร์รับภาพ | 1/2.8" โซนี่ CMOS |
| พิกเซลที่มีประสิทธิภาพ | 8.29ล้านพิกเซล |
| เลนส์ | เส้นผ่านศูนย์กลาง=4.1มม.-49.2 มม |
| รูรับแสง | F1.8-2.68 |
| รูปแบบวิดีโอ | 4KP@30fps,1080P@60/50/30/25fps, 720P@60/50/30/25fps |
| H.264, H.265, MJPG, YUY2, NV12 | |
| มุมแนวนอน | 70.28 องศา (W)-6.57 องศา (T) |
| จุดสนใจ | อัตโนมัติ / แมนนวล |
| การลดสัญญาณรบกวนแบบดิจิตอล | ลดเสียงรบกวน 2D และ 3D |
| การรับสัมผัสเชื้อ | อัตโนมัติ / แมนนวล |
| อินเทอร์เฟซวิดีโอ | HDMI, DP |
| รูปแบบการบีบอัดวิดีโอ | H.264, H.265, MJPG, YUY2 |
| โปรโตคอลการควบคุม | VISCA/เพลโก-D/เพลโก-ป |
| อัตรารับส่งข้อมูล | 38400/9600/4800/2400 |
| อินเตอร์เฟซการควบคุม | RS232 (อินพุตเท่านั้น), RS485, UVC1.1 |
| การหมุนแพน/เอียง | ±175 องศา , -90 องศา -+90 องศา |
| ความเร็วในการควบคุมการแพน | 0.1 -80 องศา /วินาที |
| ความเร็วในการควบคุมการเอียง | 0.1-60 องศา/วินาที |
| หมายเลขที่ตั้งไว้ล่วงหน้า | ผู้ใช้สามารถตั้งค่าล่วงหน้าได้ถึง 255 ค่า (10 ค่าที่ตั้งไว้ล่วงหน้าด้วยรีโมท IR) |
| สปีกเกอร์โฟน | |
| การยกเลิกเสียงสะท้อน (AEC): | >65dB |
| พลังของลำโพง | 5W |
| ระดับเสียงของลำโพง | 110dB |
| การตอบสนอง | 100Hz-20KHz |
| ช่วงการรับ | 6 เมตร (รัศมี) |
| ความไวของไมโครโฟน | -38dB |
| SNR (อัตราส่วนสัญญาณต่อเสียงรบกวน) | 62dB |
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ DP; แจ็ค 2x3.5 มม. (สำหรับไมโครโฟนขยาย) |
| ฮับ | |
| อินเทอร์เฟซ | DP*2; อินเทอร์เฟซกำลังไฟ * 1; ประเภท USB-C*1 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | กระแสตรง 12V |
| สายยูเอสบี | สาย USB ยาว 3 เมตร*1 |
| สายเชื่อมต่อ | สาย DP ยาว 5 ม.*2 |
| พารามิเตอร์ทั่วไป | |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 7 หรือสูงกว่า; Android, Mac OS™ 10.10 หรือสูงกว่า, Linux (จำเป็นเพื่อรองรับ UVC) |
| การสนับสนุนแอปพลิเคชัน | เข้ากันได้กับ Zoom, MS Teams, Skype และอื่น ๆ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | กระแสตรง 12V |
| อินพุตปัจจุบัน | 2.0A(สูงสุด) |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 องศาถึง 60 องศา |
| เก็บความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 20%-90% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 องศาถึง 40 องศา |
| ความชื้นในการทำงาน | ความชื้นสัมพัทธ์ 20%-80% |
| ขนาด (กว้าง * สูง * ลึก) | กล้อง: 171.6*192.6*171.6 มม สปีกเกอร์โฟน: 143*143*75 มม ไมโครโฟนขยาย: 74*74*20 มม ฮับ: 98*98*20 มม |
| N.W. / G.W | 2.77กก./4กก.(น้ำหนักสุทธิ/รวม) |
ป้ายกำกับยอดนิยม: ชุดประชุมภาพและเสียง-กล้อง 4K HDMI 12x ซูมไมโครโฟนไร้สายสปีกเกอร์โฟน 2 ไมโครโฟนขยาย,จีน,ผู้ผลิต,ขายส่ง,ราคา,ราคาถูก,Made in China
คุณอาจชอบ
-

สุดยอดกล้องวิดีโอเว็บพร้อม 4K 30fps สำหรับ Skype และ...
-

ออพติคอลซูม 4K 12 เท่าพร้อมกล้องวิดีโอการประชุม PTZ ...
-

อุปกรณ์การประชุมทางไกลซูมออปติคอล 12 เท่า
-

เว็บแคม FHD 4K พร้อม-ไมโครโฟนในตัวสำหรับ Skype
-

VA300C 4K EPTZ เว็บแคมประชุมเว็บแคม USB สำหรับ Vmix ...
-

กล้องการประชุม PTZ UHD 4K พร้อมซูมออปติคอล 12 เท่า U...






