Tenveo 4K การติดตามอัตโนมัติ SDI USB IP 20X PTZ Conference Camera
Tenveo 4K Auto Tracking SDI USB IP 20X PTZ Conference กล้องที่ติดตั้ง Sony 1/2 . 8 "เซ็นเซอร์ CMOS และ 8.29 megapixels, Tenveo UVS20A -4 K PTZ กล้อง จาก ...
- จัดส่งรวดเร็ว
- การประกันคุณภาพ
- บริการลูกค้าตลอด 24 ชั่วโมงทุกวัน
การแนะนำสินค้า
Tenveo 4K การติดตามอัตโนมัติ SDI USB IP 20X PTZ Conference Camera
พร้อมกับเซ็นเซอร์ Sony 1/2 .} 8 "เซ็นเซอร์ CMOS และ 8 . 29 megapixels, สิบ UVS20A -4 K PTZ กล้องที่ไม่มีความกว้าง ความชัดเจนที่สมบูรณ์แบบสำหรับการประชุมการถ่ายทอดสดและการบรรยายการบรรยาย

นำการผลิตของคุณไปสู่ระดับถัดไปด้วยการติดตามอัตโนมัติอัจฉริยะ .
UVS20A -4 เครื่องยนต์ติดตาม AI ในตัวของ K ของมนุษย์ได้ระบุเป้าหมายของมนุษย์อย่างชาญฉลาดปรับให้เข้ากับการเคลื่อนไหวและรักษากรอบไว้เพื่อให้มั่นใจว่าผู้นำเสนอยังคงอยู่กึ่งกลางและมุ่งเน้นตลอด .}

UVS20A -4 K รองรับอินเทอร์เฟซที่ครอบคลุมและโปรโตคอลสตรีมมิ่งทำให้การรวมเข้ากับระบบที่มีอยู่อย่างง่ายดาย .
-- เอาต์พุตวิดีโอ: HDMI, USB 3.0, SDI, RJ45 (สนับสนุน POE+)
-- สตรีมมิ่งโปรโตคอล: RTSP, RTMP, SRT, NDI®|HX2
-- อินเตอร์เฟสควบคุม: RS232, RS485, USB (UVC), IP
-- โปรโตคอลการควบคุม: VISCA, PELCO-D/P, ONVIF, VISCA ผ่าน IP
ไม่ว่าจะเป็นการสตรีมสดการทำงานร่วมกันระยะไกลหรือการรวมระบบ Tenveo UVS20A -4 K ปรับให้เข้ากับสภาพแวดล้อมของคุณได้อย่างง่ายดาย .

| รุ่น NO . | tevo-uvs20a -4 k |
| เซ็นเซอร์ภาพ | Sony 1/2.8 "CMOS |
| พิกเซลที่มีประสิทธิภาพ | 8.29MP |
| การซูมด้วยแสง | การซูมออปติคัล 20 เท่า |
| เลนส์ | f =4.95 mm ~ 99mm |
| รูรับแสง | F1.7-F3.7 |
| มุมแนวนอน | 51.9 องศา ~ 3.0 องศา |
| มุมแนวตั้ง | 39.7 องศา ~ 2.2 องศา |
| มุมเส้นทแยงมุม | 63.1 องศา -3.7 องศา |
| รูปแบบวิดีโอ | 4kp@30/25fps 2kp@60 1080p@60/59.94/50/30/29.97/25FPS 720P@60/59.94/50/30 480p@30fps, 240p@30fps |
| รูปแบบการเข้ารหัสวิดีโอ | h .264, h .265, mjpg, yuy2 |
| ค่าชดเชยแบ็คไลท์ | สนับสนุน |
| SNR | มากกว่าหรือเท่ากับ 50dB |
| จุดสนใจ | อัตโนมัติ / คู่มือ |
| การลดเสียงรบกวนแบบดิจิตอล | การลดเสียงรบกวน 2D & 3D |
| การรับสัมผัสเชื้อ | อัตโนมัติ / คู่มือ |
| อินเตอร์เฟส I / O | |
| อินเทอร์เฟซวิดีโอ | HDMI, USB3.0, RJ45, SDI |
| รูปแบบการบีบอัดวิดีโอ | h .264, h .265, mjpg, yuy2 |
| ช่องว่าง | พอร์ตอีเธอร์เน็ตแบบปรับตัว 10m/100m; สนับสนุน POE IEEE802.3AF |
| โปรโตคอลเครือข่าย | RTSP, RTMP, VISCA Over IP, ONVIF, SRT, NDI|HX2 |
| โปรโตคอลควบคุม | VISCA/PELCO-D/PELCO-P; อัตราการรับส่งข้อมูล: 2400/4800/9600/38400 |
| อินเทอร์เฟซควบคุม | RS232 (อินพุตเท่านั้น), RS485, USB3.0 (UVC1.1), RJ45 |
| พารามิเตอร์ PTZ | |
| การหมุนแนวนอน | 350 องศา (± 175 องศา) 0.1 องศา /วินาที -100 องศา /s |
| การหมุนแนวตั้ง | 180 องศา (± 90 องศา) 0.1 องศา /วินาที -80 องศา /s |
| หมายเลขที่ตั้งไว้ล่วงหน้า | ผู้ใช้สามารถตั้งค่าได้สูงสุด 255 ที่ตั้งไว้ล่วงหน้า (10 ที่ตั้งไว้ล่วงหน้าโดย IR Remote) |
| พารามิเตอร์ทั่วไป | |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 10, Windows 11 หรือสูงกว่า; Android, Mac OS ™ 10 . 10 หรือสูงกว่า, Linux (จำเป็นต้องรองรับ UVC) |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | DC 12V |
| อินพุตปัจจุบัน | 2 . 0a (สูงสุด) |
| การใช้พลังงาน | 24W (สูงสุด .) |
| เก็บอุณหภูมิ | -20 องศาถึง 60 องศา |
| เก็บความชื้น | 20% -90% rh |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 องศาถึง 40 องศา |
| ความชื้นในการทำงาน | 20% -80% rh |
| มิติ (w*h*d) | 166*165*170 มม./ 285*217*197 มม. (ก่อน/ หลังบรรจุ) |
| N.W. / G.W. | 1.6kg/ 2.8kg (น้ำหนักสุทธิ/ รวม) |
ป้ายกำกับยอดนิยม: Tenveo 4K Auto Tracking SDI USB IP 20X PTZ Conference, จีน, ผู้ผลิต, ขายส่ง, ราคา, ราคาต่ำ, ทำในประเทศจีน
คุณอาจชอบ
-

ออพติคอลซูม 4K 12 เท่าพร้อมกล้องวิดีโอการประชุม PTZ ...
-

เว็บแคม FHD 4K พร้อม-ไมโครโฟนในตัวสำหรับ Skype
-

กล้องเว็บ EPTZ ซูม 4 เท่า USB2.0 เอาต์พุตวิดีโอสำหรั...
-

กล้องการประชุม PTZ UHD 4K พร้อมซูมออปติคอล 12 เท่า U...
-

Professional ที่ถ่ายทอดสดกล้อง 12x ซูม 4K POE NDI Co...
-

เต็มรูปแบบที่โดดเด่น 4K 12X Optical Zoom NDI/POE/SDI...

