
ราคาต่ำการติดตามอัตโนมัติ 4K SDI USB IP 20x กล้องการประชุม PTZ
ข้อมูลจำเพาะ:
1. 4K การติดตามอัตโนมัติพร้อมซูมออปติคัล 20 เท่า
2. กล้องการประชุม PTZ SDI USB IP 20x
3. ติดตั้งเซนเซอร์ CMOS 1/2.8" ของ Sony
4. 8.29 เมกะพิกเซล
5. มอบความคมชัด 4K ที่แท้จริงพร้อมความเที่ยงตรงของสีและความคมชัดเหมือนจริง
- จัดส่งรวดเร็ว
- การประกันคุณภาพ
- บริการลูกค้าตลอด 24 ชั่วโมงทุกวัน
การแนะนำสินค้า
ราคาต่ำการติดตามอัตโนมัติ 4K SDI USB IP 20x กล้องการประชุม PTZ
กล้อง ptz Tenveo UVS20A-4K ptz มาพร้อมกับเซ็นเซอร์ Sony 1/2.8" CMOS และความละเอียด 8.29 ล้านพิกเซล มอบความคมชัดระดับ 4K ที่แท้จริง พร้อมด้วยสีและความเที่ยงตรงของสีเหมือนจริงและความคมชัด ส่วนการซูมแบบออพติคอล 20 เท่าของกล้องจะเปลี่ยนจากภาพมุมกว้าง-ไปเป็นภาพระยะใกล้-ได้อย่างง่ายดายโดยไม่สูญเสีย ความชัดเจนสมบูรณ์แบบสำหรับการประชุม การถ่ายทอดสด และการบรรยาย

ยกระดับการผลิตของคุณไปอีกระดับด้วยการติดตามอัตโนมัติอัจฉริยะ
เครื่องมือติดตาม AI ในตัวของ UVS20A-4K ระบุเป้าหมายของมนุษย์อย่างชาญฉลาด ปรับให้เข้ากับการเคลื่อนไหว และรักษากรอบภาพ ทำให้มั่นใจได้ว่าผู้นำเสนอจะยังคงเป็นศูนย์กลางและอยู่ในโฟกัสตลอด

UVS20A-4K รองรับอินเทอร์เฟซและโปรโตคอลการสตรีมที่หลากหลาย ทำให้บูรณาการเข้ากับระบบที่มีอยู่ได้อย่างง่ายดาย
--เอาท์พุทวิดีโอ: HDMI, USB 3.0, SDI, RJ45 (รองรับ PoE +)
--โปรโตคอลสตรีมมิ่ง: RTSP, RTMP, SRT, NDI®|HX2
--ควบคุมอินเตอร์เฟซ: RS232, RS485, USB (UVC), IP
--โปรโตคอลควบคุม: VISCA, Pelco-D/P, ONVIF, VISCA ผ่าน IP
ไม่ว่าจะสำหรับการสตรีมสด การทำงานร่วมกันระยะไกล หรือการบูรณาการระบบ Tenveo UVS20A-4K ปรับให้เข้ากับสภาพแวดล้อมของคุณได้อย่างง่ายดาย

เป็นที่รู้จักในฐานะหนึ่งในผู้ผลิตและซัพพลายเออร์ชั้นนำในประเทศจีน ตอนนี้เราขอต้อนรับคุณอย่างอบอุ่นในการขายส่งกล้องการประชุม tenveo 4k อัตโนมัติติดตาม sdi usb ip 20x ptz ขั้นสูงของเราในราคาต่ำ ด้วยความช่วยเหลือของอุปกรณ์และเทคโนโลยีขั้นสูง เราสามารถรับประกันคุณภาพและประสิทธิภาพที่ดีของอุปกรณ์ของเรา
| หมายเลขรุ่น | เทโว-UVS20A-4k |
| เซ็นเซอร์รับภาพ | โซนี่ 1/2.8" CMOS |
| พิกเซลที่มีประสิทธิภาพ | 8.29ล้านพิกเซล |
| ซูมออปติคัล | ซูมออปติคัล 20 เท่า |
| เลนส์ | ฉ=4.95มม.~99มม |
| รูรับแสง | F1.7-F3.7 |
| มุมแนวนอน | 51.9 องศา ~ 3.0 องศา |
| มุมแนวตั้ง | 39.7 องศา ~2.2 องศา |
| มุมทแยง | 63.1 องศา -3.7 องศา |
| รูปแบบวิดีโอ | 4KP@30/25fps, 2KP@60, 1080P@60/59.94/50/30/29.97/25fps, 720P@60/59.94/50/30 480P@30fps, 240P@30fps |
| รูปแบบการเข้ารหัสวิดีโอ | H.264, H.265, MJPG, YUY2 |
| การชดเชยแสงด้านหลัง | สนับสนุน |
| ส.ร | มากกว่าหรือเท่ากับ 50dB |
| จุดสนใจ | อัตโนมัติ / แมนนวล |
| การลดสัญญาณรบกวนแบบดิจิตอล | ลดเสียงรบกวน 2D และ 3D |
| การรับสัมผัสเชื้อ | อัตโนมัติ / แมนนวล |
| อินเทอร์เฟซไอ/โอ | |
| อินเทอร์เฟซวิดีโอ | HDMI, USB3.0, RJ45, SDI |
| รูปแบบการบีบอัดวิดีโอ | H.264, H.265, MJPG, YUY2 |
| แลน | พอร์ตอีเธอร์เน็ตแบบปรับได้ 10M / 100M; รองรับ POE IEEE802.3af |
| โปรโตคอลเครือข่าย | RTSP, RTMP, VISCA ผ่าน IP, ONVIF, SRT, NDI|HX2 |
| โปรโตคอลการควบคุม | VISCA/เพลโก-D/เพลโก-P; อัตรารับส่งข้อมูล: 2400/4800/9600/38400 |
| อินเตอร์เฟซการควบคุม | RS232 (อินพุตเท่านั้น), RS485, USB3.0 (UVC1.1), RJ45 |
| พารามิเตอร์ PTZ | |
| การหมุนในแนวนอน | 350 องศา (± 175 องศา ) 0.1 องศา /s-100 องศา /s |
| การหมุนในแนวตั้ง | 180 องศา (±90 องศา ) 0.1 องศา /s-80 องศา /s |
| หมายเลขที่ตั้งไว้ล่วงหน้า | ผู้ใช้สามารถตั้งค่าล่วงหน้าได้ถึง 255 ค่า (10 ค่าที่ตั้งไว้ล่วงหน้าด้วยรีโมท IR) |
| พารามิเตอร์ทั่วไป | |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 10, Windows 11 หรือสูงกว่า; Android, Mac OS™ 10.10 หรือสูงกว่า, Linux (จำเป็นเพื่อรองรับ UVC) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | กระแสตรง 12V |
| อินพุตปัจจุบัน | 2.0A (สูงสุด) |
| การใช้พลังงาน | 24W (สูงสุด) |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 องศาถึง 60 องศา |
| เก็บความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 20%-90% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 องศาถึง 40 องศา |
| ความชื้นในการทำงาน | ความชื้นสัมพัทธ์ 20%-80% |
| ขนาด (กว้าง*สูง*ลึก) | 166*165*170 มม./ 285*217*197 มม. (ก่อน/หลังการบรรจุ) |
| N.W. / G.W. | 1.6กก./ 2.8กก. (สุทธิ/ น้ำหนักรวม) |
ป้ายกำกับยอดนิยม: ราคาต่ำ 4K การติดตามอัตโนมัติ SDI USB IP 20x PTZ Conference Camera, จีน, ผู้ผลิต, ขายส่ง, ราคา, ราคาต่ำ, ผลิตในประเทศจีน





