4K การสตรีมสดกล้อง NDI กล้อง 12x การประชุมพร้อมเอาต์พุตวิดีโอ HDMI USB IP
หมายเลขรุ่น: TEVO-VL12U NDI
* 12x Optical Zoom
* sony imx 415 1/2.8 "เซ็นเซอร์ CMOS, 8.29 mega pixel
* คุณภาพของภาพ UHD4K มุมมองกว้าง
* HDMI USB, เอาต์พุตวิดีโอ RJ45 (สนับสนุน POE & IP สตรีมมิ่ง)
* การเคลื่อนไหว PTZ ที่แม่นยำเรียบและเงียบ (PAN: 350 องศา, เอียง: 180 องศา)
* 2D และ 3D NR สำหรับคุณภาพวิดีโอที่ดีที่สุดในสภาพแสงที่แตกต่างกัน
* ที่ตั้งไว้ล่วงหน้า: 10 ผ่านการตั้งค่าระยะไกล IR (256 ผ่าน RS232)
* สนับสนุน VISCA, PELCO-P และ PELCO-D Protocol, RS232/RS485/IP/IR Remote Control
* โปรโตคอลเครือข่าย: NDI|HX2, SRT, TCP/IP, HTTP, RTSP, RTMP, ONVIF, DHCP, Multicast ฯลฯ
* รองรับการจัดวางเดสก์ท็อป, ยึดเพดาน, ติดผนังและติดตั้งขาตั้งกล้อง (ติดตั้งย้อนกลับได้)
* รองรับ POE/NDI: CAN สามารถควบคุมการตั้งค่าและดูตัวอย่างวิดีโอผ่านสายเคเบิลอีเธอร์เน็ตหนึ่งสาย
- จัดส่งรวดเร็ว
- การประกันคุณภาพ
- บริการลูกค้าตลอด 24 ชั่วโมงทุกวัน
การแนะนำสินค้า

กล้อง VL12U 4K ติดตั้ง POE, USB3. 0, เซ็นเซอร์ Sony, เลนส์ 4K อย่างแท้จริง, การซูมออปติคัล 12x และระบบภาพ Ultra-HD มันให้วิดีโอที่คมชัดสีที่โดดเด่นและความแม่นยำทางแสงที่ยอดเยี่ยม เทคโนโลยีในตัวอัลในตัวปรับสมดุลแสงเพื่อเน้นใบหน้าและทำให้โทนสีผิวดูเป็นธรรมชาติแม้ในสภาพสลัวหรือแบ็คไลท์ นอกจากนี้การซูมออปติคอล 12x พร้อมมุมแนวนอนกว้าง 70.82 องศาช่วยให้สามารถตอบสนองความต้องการของห้องประชุมขนาดกลางถึงขนาดใหญ่ได้อย่างง่ายดาย





| รุ่นหมายเลข | VL12U NDI |
| เซ็นเซอร์ภาพ | sony imx 415 1/2.8 "CMOS |
| พิกเซลที่มีประสิทธิภาพ | 8.29mp, 16: 9 |
| รูปแบบวิดีโอ | HDMI (4KP@30/25FPS, 1080P@60/50/30/25FPS, 720P@60/50/30/25FPS); usb3. 0 (3840*2160p@30fps, 2560*1440p@30fps, 1920*1080p@30fps, 1280*720p@30fps, 640*480p@30fps, 320*240p@30fps; |
| การซูมด้วยแสง | ซูม 12x |
| เลนส์ | f =3. 9-46. 8mm |
| รูรับแสง | F1.6-F2.8 |
| มุมแนวนอน | 70.82 องศา (w) -6. 48 องศา (t) |
| มุมแนวตั้ง | 47.72 องศา (w) -73. 66 องศา (t) |
| มุมเส้นทแยงมุม | 78.58 องศา (w) -7. 42 องศา (t) |
| ค่าชดเชยแบ็คไลท์ | สนับสนุน |
| SNR | >50dB |
| จุดสนใจ | อัตโนมัติ / คู่มือ |
| การลดเสียงรบกวนแบบดิจิตอล | การลดเสียงรบกวน 2D & 3D |
| การรับสัมผัสเชื้อ | อัตโนมัติ / คู่มือ |
| อินเทอร์เฟซวิดีโอ | hdmi, usb3. 0 c, rj45 |
| รูปแบบการบีบอัดวิดีโอ | H.264, H.265, MJPG, Yuy2 |
| ช่องว่าง | พอร์ตอีเธอร์เน็ตแบบปรับตัว 10m/100m; สนับสนุน POE IEEE802.3AF |
| โปรโตคอลเครือข่าย | NDI|HX2, RTSP, RTMP, ONVIF, GB28181; รองรับ visca ผ่าน IP |
| โปรโตคอลควบคุม | VISCA/PELCO-D/PELCO-P; อัตราการรับส่งข้อมูล: 38400/9600/4800/2400 |
| อินเทอร์เฟซควบคุม | RS232 (อินพุตเท่านั้น), RS485, USB3. 0 C (UVC1.1), RJ45 |
| การหมุนของกระทะ/เอียง | ± 175 องศา, -90 องศา-+90 องศา |
| ความเร็วในการควบคุม PAN | 0. 1 -80 องศา /วินาที |
| ความเร็วในการควบคุมเอียง | 0. 1 -60 องศา /วินาที |
| หมายเลขที่ตั้งไว้ล่วงหน้า | ผู้ใช้สามารถตั้งค่าสูงสุด 255 (10 ที่ตั้งไว้ล่วงหน้าโดย IR Remote) |
| ระบบปฏิบัติการ | Windows 7, Windows 8.1, Windows 10, Windows 11; Android, Mac OS ™ 10.10 หรือสูงกว่า, Linux (จำเป็นต้องสนับสนุน UVC) |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | DC 12V |
| อินพุตปัจจุบัน | 2. 0 a (สูงสุด) |
| การใช้พลังงาน | 13W (สูงสุด) |
| เก็บอุณหภูมิ | -20 องศาถึง 60 องศา |
| เก็บความชื้น | 20% -90% rh |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 องศาถึง 40 องศา |
| ความชื้นในการทำงาน | 20% -80% rh |
| มิติ (w*h*d) | 171.6*192.6*171.6mm/ 260*217*197 มม. (ก่อน/ หลังบรรจุ) |
| N.W. / G.W. | 1.35kg/ 2.05kg (น้ำหนักสุทธิ/ รวม) |
| เครื่องประดับ | 1 x กล้อง; สายเคเบิล USB 1 x 1 x อะแดปเตอร์พลังงาน; 1x IR Remote Control; 1 x ติดผนัง 1 x คู่มือ |
| mfg. การรับประกัน | การรับประกันชิ้นส่วนมาตรฐาน 3 ปีและการรับประกันแรงงาน |
ป้ายกำกับยอดนิยม: กล้องถ่ายภาพ NDI กล้องถ่ายภาพ 4K Live Live NDI พร้อมเอาท์พุทวิดีโอ HDMI USB IP, จีน, ผู้ผลิต, ขายส่ง, ราคา, ราคาต่ำ, ทำในประเทศจีน












