All In One Conferencecam
รุ่น:TEVO-VA4K
ชื่อ: เสียงและวิดีโอทั้งหมดในเว็บแคมเดียว
เซ็นเซอร์ภาพ: เซ็นเซอร์ 1/2.3 CMOS (SONY IMX377)
ซูม: โฟกัสคงที่
อินเทอร์เฟซ:ไมโคร USB2.0
เลนส์: มุมมองกว้าง 2.2 มม
พิกเซลที่ใช้งานจริง: 11.10 ล้านพิกเซล
รูปแบบการบีบอัดวิดีโอ: MJPEG, YUV
ความละเอียด:4K(3840 x 2880), 2K(2560*1440),1080P(1920*1080)
มุมมองภาพ:แนวทแยง: 124 องศา แนวนอน: 112 องศา แนวตั้ง: 82 องศา
ไมโครโฟนรอบทิศทางในตัว 2 ตัวและลำโพง 2 ตัว
ระบบสนับสนุน:Windows:10, 8.1, 8, 7 และ macOS 10.12-10.14,OS X 10.8-10.11,Mac OS X10.0-10.7
ซอฟต์แวร์ที่เข้ากันได้: Zoom, Blue Jeans, Broadsoft, Starleaf, Pexip, Vidyo, Google Hangouts, Go to Meeting เป็นต้น
- จัดส่งรวดเร็ว
- การประกันคุณภาพ
- บริการลูกค้าตลอด 24 ชั่วโมงทุกวัน
การแนะนำสินค้า
ฟรี Drive Plug And Play USB Home Web Camera ไมโครโฟนในตัว
AI จัดเฟรมอัตโนมัติบน 2K












กลุ่มการประชุมผ่านวิดีโอ USB Plug and Play
| แบบอย่าง | TEVO-VA4k |
| ชื่อ | เสียงและวิดีโอทั้งหมดในเว็บแคมเดียว |
| เซ็นเซอร์รูปภาพ | เซนเซอร์ 1/2.3 CMOS (SONY IMX377) |
| เลนส์ | มุมมองกว้าง 2.2 มม |
| พิกเซลที่มีประสิทธิภาพ | 11.10 ล้านพิกเซล |
| ซูม | โฟกัสคงที่ |
| อินเตอร์เฟซ | ไมโคร USB2.0 |
| รูปแบบการบีบอัดวิดีโอ | MJPEG,ยูวี |
| ปณิธาน | 4K(3840 x 2880), 2K(2560*1440),1080P(1920*1080) |
| สาขาดู | แนวทแยง: 124 องศา , แนวนอน: 112 องศา , แนวตั้ง: 82 องศา |
| ความสว่างขั้นต่ำ | 350ลักซ์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | แหล่งจ่ายไฟ USB, 5V, 70mA |
| ไมโครโฟน | ไมโครโฟนรอบทิศทางในตัว 2 ตัว |
| วิทยากร | ลำโพงในตัว 2 ตัว |
| MOD | 50ซม |
| ไวท์บาลานซ์ | อัตโนมัติ |
| เฟรมต่อวินาที | สูงสุด 30fps(MJPG) |
| ความยาวสายเคเบิล | 3m |
| ระบบสนับสนุน | Windows:10, 8.1, 8, 7 และ macOS 10.12-10.14,OS X 10.8-10.11,Mac OS X10.0-10.7 |
| ซอฟต์แวร์ที่เข้ากันได้ | Zoom, Blue Jeans, Broadsoft, Starleaf, Pexip, Vidyo, Google Hangouts, Go to Meeting เป็นต้น |
| เครื่องประดับ | สาย USB, คู่มือผู้ใช้ |
| การใช้พลังงาน | 2w |
| ความถี่ของลำโพง | 20Hz-20KHz |
| ความต้านทาน | 4Ω |
| เอาต์พุตสูงสุด | 85dB |
| ทิศทางของไมโครโฟน | รอบทิศทาง |
| ความไว | -33dBFS |
| ความถี่ไมโครโฟน | 20Hz-20KHz |
| รับช่วง (วิทยุ) | 3m |
| ขนาดสินค้า | 262(ก)×85.5(ล)×110(ส)มม |
| น้ำหนักสินค้า | 0.33 g |
ป้ายกำกับยอดนิยม: all in one conferencecam, จีน, ผู้ผลิต, ขายส่ง, ราคา, ราคาต่ำ, ผลิตในประเทศจีน







