กล้องวิดีโอ TEVO-HD9620 พร้อมเอาต์พุต HDMI / SDI
Mar 24, 2017
รุ่น NO .: TEVO-HD9620
วิดีโอ: วิดีโอ
การสื่อสาร: มีสาย
OEM: ODM
เซนเซอร์: 1 / 2.8 "Exmor CMOS
เลนส์: ซูมออพติคอล 20 X, ดิจิตอลซูม 12 X
เอาต์พุตวิดีโอในตัว: HDMI, HD-SDI
ภาษา: อังกฤษหรือตามที่กำหนดเอง
เครื่องหมายการค้า: PUAS หรือตามที่กำหนดเอง
ข้อมูลจำเพาะ: 220x160x160mm
HS รหัส: 8525
ประเภท: ระบบการประชุมทางวิดีโอ
องค์ประกอบ: CMOS
สี: ดำ
ระยะเวลาการจัดส่ง: 3 วันหลังการชำระเงิน
พิกเซลที่มีประสิทธิภาพ: 2.1 เมกะพิกเซล
ระบบสัญญาณ: 1080 60p / 50p
อินเตอร์เฟสควบคุมกล้อง: RS-232c / RS-422
OSD: ใช่
แพคเกจการขนส่ง: การบรรจุมาตรฐานสากล
ประเทศ : จีน
ภาพรวมผลิตภัณฑ์:
PUS- O HD3 20 เป็น กล้องวิดีโออัจฉริยะที่มีความละเอียดสูงสำหรับการประชุมทางวิดีโอของเราพร้อมโมดูล SONY ให้ ภาพความ ละเอียด สูง 3.27MP การตั้งค่ากล้องทั้งหมดและการควบคุมการสื่อสารด้วยความเร็วสูงแบบแพน / เอียง / ซูม เทคโนโลยีการพลิกกลับอัตโนมัติที่ได้รับการจดสิทธิบัตร (การติดตั้งบนเดสก์ท็อปหรือเพดาน) พร้อมด้วยพรีเซ็ต 255 ชุดการตั้งค่า PTZ แบบมัลติฟังก์ชั่น รีโมทคอนโทรล RS232 และ RS422 (SONY VISCA , PELCO P / D protocol)
สาขาการสมัคร:
กล้องวิดีโอ PUAS serial HD ได้รับการใช้กันอย่างแพร่หลายในการ ประชุมทางวิดีโอการประชุมห้องประชุม ทางไกลการประชุมแบบหลายชั้นการเรียนรู้ทางไกล สถาบันการศึกษาการฝึกอบรมขององค์กรการประชุมทางธุรกิจรัฐบาล telemedicine ที่อยู่อาศัยของการเคารพการ สื่อสารทางอินเทอร์เน็ต nternet การตรวจสอบห้องพิจารณาคดี ฯลฯ .
คุณสมบัติของสินค้า:
1. Full HD 1080P 50/60
2. อัตราส่วนการซูมแบบปรับได้ 40 เท่า (ซูมออพติคอล 20 x 12 x ดิจิตอล ซูม )
3. 1 / 2.8 " Exmor CMOS 3.27MP
4. รองรับการเชื่อมต่อ 3G -SDI, YPbPr , DVI -I, HD MI พร้อมกัน
5. สัญญาณ HD และ SD พร้อมกัน
6. รองรับโปรโตคอล VISCA และ PELCO P / D
7. รีโมทคอนโทรล 1 ตัวพร้อมกล้อง 4 ตัว
8. ด้านล่างของอัลลอยด์แบบ High-end ลดอุณหภูมิของกล้องเพื่อให้ภาพนิ่งออกมาอย่างสม่ำเสมอ
9. อินเทอร์เน็ต RJ45 ในตัวรองรับอินเทอร์เน็ต 10M / 100
10. 255 ตำแหน่งที่ตั้งไว้ล่วงหน้าโดย PC หรือคอนโทรลเลอร์สำหรับแป้นพิมพ์สามารถตั้งค่าที่อยู่ได้ 254 รายการโดยอัตโนมัติ
11. มีวิธีการควบคุมหลายรูปแบบรองรับการควบคุมแบบอนุกรม RS232 / 485 ไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนรหัส c
12. ใช้งานร่วมกับการประชุมทางวิดีโอและตัวจับสัญญาณการจับภาพที่สำคัญ
พารามิเตอร์เทคโนโลยี:
| MODEL | PUS- O HD3 20 |
| Sens o r | 1 / 2.8 " Exmor CMOS |
| พิกเซลที่มี ประสิทธิภาพ | 3.27 MP |
| วิดีโอ F ormat | 1080P / 60 , 1080P / 50 , 1080P / 30, 1080P / 25, 1080I / 60, 1080I / 50, 720P / 60, 720P / 50, 720P / 30, 720P / 25 |
| ZOOM | 20 & # 215; ออพติคอล , 12 & # 215; ดิจิตอล F = 4.7mm-94.0mm, F = 1.6 ( W ) -3.5 (T) |
| ไอริส | อัตโนมัติ / ด้วยตนเอง |
| มุม เอฟเอฟ | 2.9 & # 176; (T) -55.4 & # 176; (W) |
| โฟกัส | Auto / Manual / Push |
| นาที. ฉัน ส่องแสง | 0.5Lux / 0.095lux |
| สมดุลสีขาว | อัตโนมัติ / ด้วยตนเอง |
| อัตราส่วน S / N | & # 8805; 50dB |
| กระเช้า ไฟฟ้าอิเล็กทรอนิกส์ | 1 ถึง 1 / 10000s |
| Digital Noise Reduction | 2D / 3D |
| การย้อนแสงของแสง | เปิดปิด |
| ตั้งไว้ล่วงหน้า | 255 |
| มุมการหมุนแพน / เอียง | แพน 170 & # 176; , Til -30 & # 176; ~ + 90 & # 176; |
| ความเร็วในการแพน / เอียง | 0.1-180 & # 176; ( แพน ), 0.1-120 & # 176; ( เอียง ) |
| Control Terminal | RS-232C / RS-422 |
| โปรโตคอลควบคุม | VISCA , PELCO-P / D |
| วิดีโอ O utput I nterface | 3G-SDI , YPbPr , DVI-I , HDMI , CVBS |
| อุณหภูมิการทำงาน | -10 & # 186; C ~ + 50 & # 186; C |
| กำลัง | DC12V |
| การใช้พลังงานไฟฟ้า C | 12 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 1.42 กก. / 2.9 กก. (ก่อนบรรจุ / หลัง) |
| พารามิเตอร์เครือข่าย | |
| การเข้ารหัสวิดีโอเครือข่าย | MJPEG , H.264 , โปรไฟล์สูง |
| มาตรฐานการเข้ารหัส | 1080P ( 1920 * 1080 ) |
| โปรโตคอลเครือข่าย | L2TP , IPv4 , IGMP , ICMP , ARP , TCP , UDP , DHCP , PPPoE , RTP , RTSP , QoS , DNS , DDNS , NTP , FTP , UPnP , HTTP , SNMP , SIP , GB / T28181 , Onvif |
| สตรีมเสียง | AAC-LC การเข้ารหัสด้วยบอร์ดแบนด์เสียงคุณภาพสูง |
| เชื่อมต่อเครือข่าย | การเข้าถึงอินเทอร์เน็ต Bulti-in RJ45 รองรับข้อมูลอินเทอร์เน็ต 10 M / 100 M |
มุมมองอินเทอร์เฟซ:
อุปกรณ์เสริม:
บริการของเรา:
1 รับประกันหนึ่งปี
2, OEM และ ODM บริการ (ภาษา, โลโก้, บรรจุภัณฑ์ ect ใช้ได้)
3, การจัดส่งที่รวดเร็ว (3-10 วันหลังจากได้รับการชำระเงิน)
4, TT / Paypal ที่ยอมรับได้
เทคโนโลยี SZ Tenveo เทคโนโลยีวิดีโอ, L td ก่อตั้งขึ้นในปี 2002 ผู้ผลิตระดับมืออาชีพของกล้องวิดีโอการประชุมที่มีใบรับรอง CE, FCC, ISO9001: 2008 เรามุ่งมั่นที่จะจัดหาโซลูชันการประชุมทางวิดีโอไฮเทคที่มีคุณภาพสูงและมีมนุษยสัมพันธ์ OEM และ ODM มีให้บริการ
หวังที่จะร่วมมือกับคุณ!

