
กล้องวิดีโอคอนเฟอเรนซ์ซูมออปติคอล TEVO-NV620A-4K 20 เท่า
ภาพรวมผลิตภัณฑ์:
หมายเลขผลิตภัณฑ์:TEVO-NV620A-4K
กล้อง PTZ ซูมออปติคัล 20 เท่า
8.42MP 4K60fps รองรับเอาต์พุต HDMI/IP/USB/SDI
การเคลื่อนไหว PTZ ที่แม่นยำ ราบรื่น และเงียบ
ที่ตั้งไว้ล่วงหน้า: 9 ผ่านการตั้งค่ารีโมท IR (256 ผ่าน RS232)
รองรับการยึดติดเพดาน ติดผนัง และขาตั้งสามขา (ติดตั้งแบบย้อนกลับได้)
2D และ 3D NR เพื่อคุณภาพวิดีโอที่ดีที่สุดในสภาพแสงที่แตกต่างกัน
รองรับโปรโตคอล Visca, Pelco-P และ Pelco-D, การควบคุมกล้อง RS232/RS485
เข้ากันได้กับซอฟต์แวร์และแพลตฟอร์มการประชุมทางวิดีโอชั้นนำส่วนใหญ่
- จัดส่งรวดเร็ว
- การประกันคุณภาพ
- บริการลูกค้าตลอด 24 ชั่วโมงทุกวัน
การแนะนำสินค้า
ซูมออปติคอล 20 เท่าพร้อม 4K60fps สำหรับการประชุมหรือกล้องถ่ายทอดสด
* Tenveo NV620A Ultra เป็นกล้อง PTZ ระดับมืออาชีพ 4K@60fps ที่มีเซ็นเซอร์ CMOS ขนาด 1/1.8 นิ้ว 8.29MP ซึ่งจับภาพวิดีโอ UHD ที่คมชัดเป็นพิเศษ-พร้อมสีสันสดใส ความสามารถในการรับแสงต่ำ-ที่ได้รับการปรับปรุง และช่วงไดนามิกกว้าง (WDR)
* การซูมแบบออพติคอล 20x พร้อมส่วนขยายดิจิตอล 16x ให้ความยืดหยุ่นในการจัดเฟรมได้อย่างราบรื่น ในขณะที่มุมมองกว้าง 66.6 องศารองรับพื้นที่ขนาดใหญ่

* ด้วยการติดตามแบบฮิวแมนนอยด์ที่ขับเคลื่อนด้วยอัล- การรองรับ PoE และความเข้ากันได้กับ FULL NDI&Dante AV-H ทำให้ NV620A Ultra ช่วยให้สามารถส่งสัญญาณวิดีโอ IP ที่มี-คุณภาพสูง ความหน่วงต่ำ- ผ่านเครือข่ายได้- เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการผลิตสด การแพร่ภาพ การผลิตวิดีโอ และแอปพลิเคชัน AV อย่างมืออาชีพ

| หมายเลขรุ่น | เทโว-NV620A อัลตร้า |
| กล้อง | |
| เซนเซอร์ | 1/1.8'' |
| พิกเซลที่มีประสิทธิภาพ | 8.42MP |
| สัญญาณวิดีโอ | HDMI: 4KP60, 4KP59.94, 4KP50, 4KP30, 4KP25, 4KP29.97, 1080P60, 1080P50, 1080I60, 1080I50, 1080P30, 1080P59.94, 1080I59.94, 1080P29.97, 720P60, 720P59.94; 3G-SDI: 1080P60, 1080P50, 1080P30, 1080P29.97, 1080P59.94, 1080P25; 1080I60, 1080I50, 1080I59.94; 720P60, 720P59.94; |
| ซูม | ซูมออปติคัล 20 เท่า |
| เลนส์ | ฉ=6.25มม. ~ 125 มม |
| รูรับแสง | F1.58 ~ F3.95 |
| มุมแนวนอน | 59.6 องศา ~ 3.5 องศา |
| มุมแนวตั้ง | 35.7 องศา ~ 2.0 องศา |
| มุมทแยง | 66.6 องศา ~ 4.0 องศา |
| ซูมดิจิตอล | 16X |
| เอาท์พุทวิดีโอ | ยูเอสบี 2.0, HDMI, RJ45, SDI |
| มาตรฐานสัญญาณ | NTSC/PAL |
| อินเตอร์เฟซการควบคุม | RS232, RS485, ยูเอสบี, เน็ต |
| ชัตเตอร์ | 1/30s ~ 1/10000s |
| สมดุลสีขาว | อัตโนมัติ, ในอาคาร, กลางแจ้ง, One Push, Manual, VAR |
| การชดเชยแสงด้านหลัง | สนับสนุน |
| การลดสัญญาณรบกวนแบบดิจิตอล | ลดสัญญาณรบกวนดิจิตอล 3D |
| อัตรารับส่งข้อมูล | 2400/4800/9600/19200/38400/57600/115200 |
| โปรโตคอลการควบคุม | วิสก้า เพลโก-ดี เพลโก-พี |
| โปรโตคอล USB | ยูวีซี 1.1~1.5 |
| การส่องสว่างน้อยที่สุด | 0.5 ลักซ์ @ (F1.8, เปิด AGC) |
| ส.ร | มากกว่าหรือเท่ากับ 55dB |
| การหมุนในแนวนอน | 350 องศา (± 175 องศา ) 0.1 องศา /s-100 องศา /s |
| การหมุนในแนวตั้ง | 180 องศา (±90 องศา ) 0.1 องศา /s-80 องศา /s |
| เอช แอนด์ วี ฟลิป | สนับสนุน |
| หยุดภาพ | สนับสนุน |
| โพอี | สนับสนุน |
| จำนวนที่ตั้งไว้ล่วงหน้า | 255 |
| ความแม่นยำที่ตั้งไว้ล่วงหน้า | 0.1 องศา |
| คุณสมบัติ IPC (กล้อง IP) | |
| รูปแบบการเข้ารหัสวิดีโอ | H.264/H.265/MJPEG |
| สตรีมวิดีโอ | สตรีมหลัก สตรีมย่อย |
| ความละเอียดกระแสหลัก | 3840x2160,1920x1080,1280x720 ฯลฯ |
| ความละเอียดสตรีมย่อย | 720x480,320x240 ฯลฯ |
| อัตราบิตของวิดีโอ | 32Kbps ~ 20480Kbps |
| ประเภทอัตราบิต | อัตราตัวแปร อัตราคงที่ |
| อัตราเฟรม | 50เฮิร์ต:1เฟรมต่อวินาที ~ 50เฟรมต่อวินาที 60Hz:1fps ~ 60fps |
| การบีบอัดเสียง | เอเอซี,G711A |
| อัตราบิตของเสียง | 96Kbps, 128Kbps |
| โปรโตคอลเครือข่าย | Dante AV-H,NDI |HX2,SRT,TCP/IP, HTTP, RTSP, RTMP(S), Onvif, DHCP, GB/T28181,มัลติคาสต์ รองรับ FULL ND |
| อินเตอร์เฟซอินพุต/เอาท์พุต | |
| เอาต์พุต HD | 1x HDMI 1x3G-SDI: ประเภท BNC, 800mVp-p, 75Ω พร้อมด้วยมาตรฐาน SMPTE 424M |
| แลน | 1xRJ45:อินเทอร์เฟซอีเทอร์เน็ต 10M/100M/1000M |
| อินเตอร์เฟซเสียง | 1-ch: อินเทอร์เฟซเสียง 3.5 มม., Line In 1-ch: อินเทอร์เฟซเสียง 3.5 มม., Line Out |
| ยูเอสบี | 1xUSB2.0: ประเภท A |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | 1xRS232 ใน: 8pin Min DIN, ระยะทางสูงสุด: 30ม., โปรโตคอล: VISCA/Pelco-D/Pelco-P 1xRS232 ออก: 8pin Min DIN, ระยะทางสูงสุด: 30 ม., โปรโตคอล: ใช้เครือข่าย VISCA เท่านั้น 1xRS485: พอร์ต Phoenix 2 ขา ระยะทางสูงสุด: 1200 ม. โปรโตคอล: VISCA/Pelco-D/Pelco-P |
| แจ็คเพาเวอร์ | ประเภท JEITA (DC IN 12V) |
| ข้อกำหนดทั่วไป | |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | กระแสตรง 12V/2A(สูงสุด) |
| การใช้พลังงาน | 24W(สูงสุด) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 องศา ~ 40 องศา |
| ความชื้นในการทำงาน | ความชื้นสัมพัทธ์ 20%-80% |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 องศาถึง 60 องศา |
| เก็บความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 20%-90% |
| ขนาดสินค้า | 156.1*176.4*175.3 มม./285*217*197 มม.(ก่อน/หลังบรรจุ) |
| น้ำหนักสินค้า | 1.51กก./2.6กก. (สุทธิ/น้ำหนักรวม) |
* บริการการผลิต OEM ที่เชื่อถือได้จาก Tenveo
* ผู้ผลิตตามสัญญาชั้นนำสำหรับวิดีโอและเสียง
* โรงงานที่ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO-
* ผู้ผลิตขั้นต่ำต่ำพร้อมการควบคุมคุณภาพ
* ซัพพลายเออร์การผลิตจำนวนมากที่มีราคาที่แข่งขันได้
ยินดีต้อนรับสู่ติดต่อเรา:
+86 135 5233 5495|โทร , +86 134 7469 0572|Whatsapp, +86 135 5233 5495|วีแชท
อีเมล: Sales09@tenveo.com|www.tenveo-วิดีโอ-conference.com
SZ Tenveo Video Technology Co,.ltd
เพิ่ม: ชั้น B-8, แมนชั่น Fukang Keji, ถนน Yousong, ชุมชน Fukang, Longhua Dist., ShenZhen, China
ป้ายกำกับยอดนิยม: TEVO-NV620A-4K กล้องวิดีโอคอนเฟอเรนซ์ซูมออปติคอล 20 เท่า จีน ผู้ผลิต ขายส่ง ราคา ราคาถูก ผลิตในประเทศจีน




