ระบบการประชุมทางวิดีโอเว็บแคม 1080p แบบพกพา
รุ่น:TEVO-VA200 Pro
ชื่อ:เสียงและวิดีโอทั้งหมดในเว็บแคมเดียว
เซ็นเซอร์รับภาพ: เซ็นเซอร์ 1/2.7 CMOS (OV2710)
ซูม:โฟกัสคงที่
ความละเอียด:1920×1080
อินเทอร์เฟซ:ไมโคร USB2.0
เลนส์: มุมมองกว้าง 2.2 มม.
พิกเซลที่ใช้งานจริง: 2.10 เมกะพิกเซล
รูปแบบการบีบอัดวิดีโอ:MJPEG,YUV
แหล่งจ่ายไฟ:แหล่งจ่ายไฟ USB, 5V, 70mA
ไมโครโฟนรอบทิศทางในตัว 2 ตัวและลำโพง 2 ตัว
มุมมองแนวนอน:แนวทแยง: 124 องศา, แนวนอน: 112 องศา, แนวตั้ง: 82 องศา
ระบบสนับสนุน:Windows:10,8.1,8,7 และ macOS 10.12-10.14,OS X 10.8-10.11,Mac OS X100-10.7
ซอฟต์แวร์ที่เข้ากันได้:Zoom, Blue Jeans, Broadsoft, Starleaf, Pexip, Vidyo, Google Hangouts, Go to Meeting เป็นต้น
- จัดส่งรวดเร็ว
- การประกันคุณภาพ
- บริการลูกค้าตลอด 24 ชั่วโมงทุกวัน
การแนะนำสินค้า
ระบบการประชุมทางวิดีโอ 1080p แบบพกพาของเว็บแคม








| แบบอย่าง | TEVO-VA200 Pro |
| ชื่อ | เสียงและวิดีโอทั้งหมดในเว็บแคมเดียว |
| เซ็นเซอร์รูปภาพ | เซ็นเซอร์ CMOS 1/2.7 (OV2710) |
| เลนส์ | มุมมองภาพกว้าง 2.2 มม. |
| พิกเซลที่มีประสิทธิภาพ | 2.10 ล้านพิกเซล |
| ซูม | โฟกัสคงที่ |
| อินเตอร์เฟซ | ไมโคร USB2.0 |
| รูปแบบการบีบอัดวิดีโอ | MJPEG,YUV |
| ปณิธาน | 1920×1080 |
| มุมมองแนวนอน | เส้นทแยงมุม: 124 องศา , แนวนอน: 112 องศา , แนวตั้ง: 82 องศา |
| ความสว่างขั้นต่ำ | 350Lux |
| แหล่งจ่ายไฟ | แหล่งจ่ายไฟ USB, 5V, 70mA |
| ไมโครโฟน | ไมโครโฟนรอบทิศทางในตัว |
| วิทยากร | ลำโพงในตัว |
| MOD | 50ซม. |
| สมดุลสีขาว | รถยนต์ |
| FPS | สูงสุด 30fps (MJPG) |
| ความยาวสายเคเบิล | 3m |
| ระบบสนับสนุน | Windows:10, 8.1, 8, 7 และ macOS 10.12-10.14,OS X 10.8-10.11,Mac OS X100-10.7 |
| ซอฟต์แวร์ที่เข้ากันได้ | ซูม, บลูยีนส์, Broadsoft, Starleaf, Pexip, Vidyo, Google Hangouts, ไปที่การประชุม ฯลฯ |
| เครื่องประดับ | สาย USB, คู่มือผู้ใช้ |
| การใช้พลังงาน | 2w |
| ความถี่ของลำโพง | 20Hz-20KHz |
| อิมพีแดนซ์ | 4Ω |
| ผลผลิตสูงสุด | 85dB |
| ทิศทางของไมโครโฟน | รอบทิศทาง |
| ความไว | -33dBFS |
| ความถี่ไมโครโฟน | 20Hz-20KHz |
| ช่วงรับ (วิทยุ) | 3m |
| ขนาดสินค้า | 262(ก)×85.5(ล)×110(ส)มม |
| น้ำหนักผลิตภัณฑ์ | 0.33 g |
ป้ายกำกับยอดนิยม: ระบบวิดีโอคอนเฟอเรนซ์เว็บแคม 1080p แบบพกพา ประเทศจีน ผู้ผลิต ขายส่ง ราคาเบาๆ made in China













